വളരെ എളുപ്പത്തിൽ എങ്ങനെ വീട്ടിലെ മാറാല നീക്കാം എന്ന് നോക്കാം

നമ്മുടെ വീട്ടിലേക്ക് നോക്കാൻ പറ്റുന്ന കുറച്ചു ടിപ്പുകൾ ആണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. എല്ലാം വീട് അമ്മമാരും ജോലിഭാരം കുറയ്ക്കുന്നതിനായി ഒര് ടിപ്പുകൾ കണ്ടുപിടിക്കുന്ന വരാണ് കുറച്ചു ടിപ്പുകൾ ആണ് ഇവിടെ ഷെയർ ചെയ്യുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ജോലിഭാരം കുറയ്ക്കാൻ പറ്റുന്ന കുറച്ച് ടിപ്പുകൾ ആണ് ഇവിടെ നോക്കുന്നത്. വീട്ടിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന പിന്നെ ഷൂ അകത്ത് ദുർഗന്ധം നമുക്ക് പലപ്പോഴും അനുഭവപ്പെടാറുണ്ട്.

എന്നാൽ ഇത് എങ്ങനെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാം എന്ന് നോക്കാം. ടിഷ്യു പേപ്പറിൽ കുറച്ച് സോഡാപ്പൊടി പോവുകയാണെങ്കിൽ ഈ മണം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. അതുപോലെതന്നെ മാതളനാരങ്ങ ഇങ്ങനെ ഒരു വേർപ്പെടുത്തി എടുക്കാം എന്ന് നോക്കാം. മാതളനാരങ്ങ നടു മുറിച്ച് അതിനുശേഷം എന്തെങ്കിലും കനമുള്ള അതിൻറെ മേൽഭാഗത്ത് തട്ടി കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ കുരുക്കൾ താനെ താഴോട്ട് വീണു കൊണ്ടേയിരിക്കും.

ഇത് ഒരു തരത്തിലുള്ള കറകൾ കയ്യിൽ പറ്റാതെ തന്നെ മാതളനാരങ്ങ വൃത്തിയാക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു. വീട്ടിലെ മാറാല എങ്ങനെ നീക്കാം എന്ന് നോക്കാം. വീട്ടിലെ മാറി നിൽക്കുന്നത് ഒരു വല്ലാത്ത പണി തന്നെയാ. ഇത് പലപ്പോഴും വീട്ടമ്മമാർക്കൊരു വലിയ ബാധ്യതയും മാറാറുണ്ട്. ഇത് എങ്ങനെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റാം എന്നാണ് ഇവിടെ ചർച്ച ചെയ്യുന്നു.

ഒരു ബക്കറ്റ് വെള്ളത്തിൽ രണ്ട് കപ്പ് വിനാഗിരി ഒഴിച്ച് അതിനുശേഷം കുറച്ചു പറ പൂരത്തിന് ഗുളികകൾ ഇട്ടു കൊടുക്കുക. ഇത് മിസ്സ് ചെയ്തതിനുശേഷം ഇതിൽ മുഖ്യ ഉപയോഗിച്ച് മാറാൻ ഉള്ള ഭാഗത്ത് തുടച്ചു കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറാല നിൽക്കുന്നവൻ സാധിക്കും. കുറെ നാളുകൾക്ക് ഇതിൻറെ ശല്യം ഉണ്ടാവുകയുമില്ല. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് ഈ വീഡിയോ ഒന്ന് കണ്ടു നോക്കുക.