ബാത്റൂമിലെ ഫ്ലാഷ് ടാങ്കിൽ ഇങ്ങനെയൊന്ന് ചെയ്തുനോക്കൂ അൽഭുതം കാണാം

സാധാരണ എല്ലാ പേരുകളിലും തന്നെ ആ വീട്ടിലെ ബാത്റൂം ആയിരിക്കും ഏറ്റവും കൂടുതൽ വൃത്തികേടായി കാണാറുള്ളത്. നിങ്ങളുടെ വീട്ടിലും ഈ രീതിയിൽ ബാത്റൂം വൃത്തികേടായി കാണുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഉറപ്പായും ഇത് വൃത്തിയായി സൂക്ഷിക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക. മാത്രമേ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രത്യേകതകൾ നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിന് പലതരത്തിലുള്ള രോഗാവസ്ഥകൾ ബാധിക്കാനുള്ള സാധ്യത ഉണ്ടാകും.

   

അതുകൊണ്ടുതന്നെ കാഴ്ചയിൽ ഒരു ദിവസം എങ്കിലും മാറ്റം നല്ലപോലെ ഉരച്ച് വൃത്തിയാക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക. സാധാരണ വെറുതെ കഴുകിയാൽ പോരാ ഒരു വൃത്തിയായി എന്ന് ഉറപ്പുവരുത്താനായി ഒന്നും കഴുകി നോക്കൂ. നിങ്ങളുടെ തന്നെ അടുക്കളയിൽ ഉള്ള ചില കാര്യങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ചാണ് ഈ ഒരു ലിക്വിഡ് തയ്യാറാക്കുന്നത്. വളരെയധികം പ്രിഫറഷിംഗ് ആയ മണമുള്ള ഈ ഒരു ലിക്വിഡ് തയ്യാറാക്കാൻ.

നിങ്ങളുടെ അടുക്കളയിൽ നിന്നും ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് കുറച്ച് അധികം തന്നെ ഹാങ്ങ് വാഷ് ഉപയോഗിക്കുക. എനിക്ക് ഒരു ടീസ്പൂൺ ബേക്കിംഗ് സോഡ ഒരു ടീസ്പൂൺ ഉപ്പ് അല്പം നാരങ്ങാനീര് ഇതിനോടൊപ്പം തന്നെ ചേർക്കുക. ഇവ കൂടിച്ചേരുമ്പോൾ ഇത് നല്ലപോലെ പതഞ്ഞു പൊന്തിവരും. ഈ പറയോട് കൂടി തന്നെ മിശ്രിതം ഉപയോഗിക്കാനായി ശ്രദ്ധിക്കുക.

ഒരു ഖബറിലേക്ക് ഇതിൽ നിന്നും കുറച്ച് എടുത്ത് നിങ്ങളുടെ ബാത്റൂം ക്ലോസറ്റും നന്നായി വൃത്തിയാക്കും. ഒരു ഡെറ്റോള് സോപ്പ് നല്ലപോലെ ഉരച്ച് പൊടിയായി പറ്റുക ഇതിലേക്ക് ബേക്കിംഗ് സോഡാ ഉപ്പ് എന്നിവ ചേർത്താൽ ഇത് നന്നായി പറഞ്ഞു പൊന്തിവരും ഇതിൽ നിന്നും കുറച്ച് എടുത്ത് ചെറിയ ഉരുളകളാക്കി ഫ്ലാഷ് ടാങ്കിൽ ഇടൂ. വീഡിയോ കാണൂ.