പ്ലാസ്റ്റിക് കവറുകൾ ഇനി വെറുതെ കളയല്ലേ ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ സ്ഥലം ലാഭിക്കാം

സാധാരണയായി കടയിൽ നിന്നും സാധനങ്ങൾ വാങ്ങിക്കൊണ്ടുവരുന്ന സമയത്ത് കിട്ടുന്ന പ്ലാസ്റ്റിക് കവറുകൾ ആരും ഉപയോഗിക്കാതെ കളയുകയാണ് ശീലം. എന്നാൽ ഇനി ഒരിക്കലും നിങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ ഇങ്ങനെ കൊണ്ടുവരുന്ന പ്ലാസ്റ്റിക് കവറുകൾ വയ്ക്കാനുള്ള സൗകര്യം ഇനി ഉണ്ടാക്കാം. ഒരു ചെറിയ ഐസ്ക്രീം പാത്രത്തിൽ തന്നെ മുഴുവൻ കവറും ഒതുക്കി വയ്ക്കാൻ ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മതിയാകും.

   

ചെറുതായി വൃത്താകൃതിയിൽ ഉരുട്ടിയെഴുത്ത് ചെറിയ റിബൺ രീതിയിൽ മടക്കിയ കവറുകൾ ഒരു ഐസ്ക്രീം പാത്രത്തിനുള്ളിൽ വെച്ചാൽ ആവശ്യത്തിനു എളുപ്പത്തിൽ അതിൽ നിന്നും പുറത്തേക്ക് എടുക്കാം. ജീൻസ് ശരീരത്തിന് കൂടുതൽ വലുപ്പമുള്ളതാണോ അഴകുള്ളതാണോ എങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ചെറിയ അലാസ്റ്റിക് കഷണങ്ങൾ ഇതിന്റെ പുറകുവശത്ത് വെച്ചാൽ.

ചുരുക്കാതെയും മടക്കാതെയും തന്നെ ഇത് എളുപ്പത്തിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കും. നാളികേരം കുറച്ചധികം നാളുകൾ ഫ്രിഡ്ജിൽ ഇടതുവശാൽ പോലും പൂപ്പൽ വരുന്ന അവസ്ഥ ഉണ്ട് എങ്കിൽ നാളികേരം എടുത്തു വയ്ക്കുന്ന സമയത്ത് ഇതിന് മുകളിലായി അല്പം ഉപ്പ് വിതറി കൊടുക്കുക.

പഴം എടുത്തുവയ്ക്കുന്ന സമയത്ത് പഴത്തിന്റെ തണ്ടിനു മുകളിലായി അല്പം മെഴുകുതിരി ഉരുകി ഒഴിച്ചാൽ പഴം പെട്ടെന്ന് കേടു വരാതെ സൂക്ഷിക്കാം. സോസും മറ്റും വാങ്ങുന്ന കവറുകൾ ഇനി വെറുതെ കളയണ്ട ഇത് നിങ്ങൾക്ക് ഐസ് ബാഗ് ഹോട്ട് ബാഗ് എന്നിവയാക്കി മാറ്റാൻ സാധിക്കും. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.