കാലിൽ കാണുന്ന വെരിക്കോസ് വെയിൻ താഴ്ന്നു പോകാൻ ഇങ്ങനെ ചെയ്തു നോക്കൂ

വെരിക്കോസ് വെയിൻ എല്ലാവരുടെയും ഒരു പ്രധാന പ്രശ്നമാണ്. അശുദ്ധ രക്തം കട്ടപിടിച്ചു കൊണ്ടുണ്ടാകുന്ന ഒരു രോഗമാണ് വെരിക്കോസ് വെയിൻ. ഈ രോഗത്തെ എങ്ങനെയാണ് നമ്മൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റി എഴുതാൻ പറ്റുന്നത് എന്നാണ് ഇവിടെ നോക്കുന്നത്. വെരിക്കോസ് വെയിൻ വരുന്നതിനെ ഭാഗമായിട്ട് ഞരമ്പുകൾ വളരെ അധികം തടിച്ചു പൊങ്ങി വരാറുണ്ട്. ഇത് കാണുമ്പോൾ പലർക്കും പല രീതിയിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്.

ഇത് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുവേണ്ടി നമുക്ക് എന്ത് ചെയ്യാൻ പറ്റും എന്നാണ് ഇന്നിവിടെ നോക്കുക. വീട്ടിലുള്ള കുറച്ച് സാധനങ്ങൾ മാത്രം ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട് ഇതിന് വെയിലുകൾ താഴേക്ക് താഴ്ന്നു പോകുന്നു സഹായിക്കാം. തല ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഈ രീതി എല്ലാവരും വീടുകളിൽ ഒന്ന് ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കുക. നല്ല രീതിയിൽ വീട്ടിൽ ഉള്ള സാധനങ്ങൾ മാത്രം വെച്ചുകൊണ്ട് ചെയ്യുന്ന രീതി പ്രത്യേകിച്ച് രോഗങ്ങൾ ഒന്നും വരുന്നില്ല.

പ്രധാനമായും ഉപയോഗിക്കുന്നത് ടൂത്ത്പേസ്റ്റ് ഇതിലേക്ക് അൽപം പട്ട പൊടിച്ചത് ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. അതിനുശേഷം വാസിലിൻ ചേർത്തു കൊടുക്കുക. അതിലേക്ക് ഒരു സ്പൂൺ താൻ കൂടി ചേർത്ത് നല്ലപോലെ മിക്സ് ചെയ്യുക. ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നത് വഴി ഒരു നല്ല മിശ്രിതം വിടുന്നതായിരിക്കും. ഇത് കാലിൻറെ ഞരമ്പുകൾ തടിച്ചു വരുന്ന ഭാഗത്ത് പുരട്ടി കൊടുക്കുക.

കുറച്ചു സമയത്തിനുശേഷം ഇത് വളരെ നല്ല രീതിയിൽ ടൈറ്റായി വരുന്നത് കാണാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക. കുറച്ചു വെള്ളം ഉപയോഗിച്ച് വീണ്ടും നല്ലതുപോലെ മസാജ് ചെയ്തു കൊടുക്കുക. ഇങ്ങനെ തുടർച്ചയായി ചെയ്യുന്നതിൻറെ ഭാഗമായി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ വെയിലുകൾ താഴ്ന്നു പോകുന്നതിന് കാരണമാകും. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിനായി ഈ വീഡിയോ ഒന്ന് കണ്ടു നോക്കൂ.