കാലിനടിയിൽ എണ്ണ തേക്കുന്നത് കൊണ്ടുള്ള ഗുണങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് അറിയേണ്ടേ?

കാലിനടിയിൽ എണ്ണ തേച്ചാൽ ഉള്ള ഗുണങ്ങൾ നിനക്കറിയാമോ നിങ്ങൾ പറഞ്ഞുതരാം വെളിച്ചെണ്ണ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരാളാണ് തലേന്ന് വെളിച്ചെണ്ണയും ഒലിവ് ഓയിലും ബദാം ഓയിൽ അങ്ങനെ ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള അംഗങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന കൂട്ടരാണ് മലയാളികൾ അതിൽ ഏറ്റവും വലിയ ചെയ്യുന്നത് പതാകയിലാണ് ബദാം ഓയിൽ തേക്കുകയാണ് കയ്യിനും കാലിനും ചുളിവുകൾ പോയി കിടന്നുറങ്ങു കൂടാനും സഹായിക്കും അതുപോലെ കാണുകയാണെങ്കിൽ സന്ധി വേദനയിൽ നിന്ന് മുക്തി നൽകാനാകും.

ഗ്യാസ്ട്രോ യിൽ രോഗിയാണെങ്കിൽ ഇതുപോലെതന്നെ വേദനകളിൽ നിന്നും മുക്തി കിട്ടുമോ എന്ന് ചോദിച്ചു ചൂടുവെള്ളത്തിൽ അദ്ദേഹം കഴുകിയാൽ വേദന പൂർണമായും വിട്ടു മാറി പോകുന്നത് കാണാനാകും ഇതുപോലെതന്നെ ബദാം ഓയിൽ ഒലീവ് ഓയിൽ വെളിച്ചെണ്ണ എന്നിവ നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒന്നാണ് അതിനാൽ വെളിച്ചെണ്ണ കാലിനടിയിൽ പുരട്ടി കിടക്കുകയാണെങ്കിൽ കണ്ണിന് കാഴ്ച കൂടും എന്നാണ് പഠനങ്ങൾ പറയുന്നത്. എന്നാ കാലിനടിയിൽ പുരട്ടി കിടന്നാൽ കാഴ്ചയ്ക്കു ശരീരത്തിനും ഉന്മേഷം ആണ്.

നൽകുന്നത് എല്ലാ വളരെയധികം ശരീരത്തിൽ സ്വാധീനം ചെലുത്തുന്ന ഒന്നാണ് രാത്രി ഉറങ്ങുന്നതിനു മുൻപ് എണ്ണ കാലിനടിയിൽ പുരട്ടി കിടന്നാൽ കാഴ്ചശക്തി വർധിക്കുന്നതിനു ഉന്മേഷം ലഭിക്കുന്നതിനും കാരണമാകുന്നു. ഓയിൽ മസാജ് പോലുള്ള കാര്യങ്ങൾ ചെയ്ത് പരമാവധി റിലാക്സേഷൻ ശ്രമിക്കുന്ന ആളുകളാണ് നമുക്കുചുറ്റും ഇത്തരത്തിൽ ഒന്ന് ചെയ്തു നോക്കൂ അതിനെ മാറ്റങ്ങൾക്ക് അനുഭവിച്ച് അറിയാനാകും.

എല്ലാവിധ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം ആയിരിക്കും ഈ ഒരു ചികിത്സാരീതി ഒന്ന് ചിന്തിച്ചു നോക്കൂ.ചെറുപ്പംതൊട്ടേ ജനിച്ച കുട്ടികളെ പോലും നമ്മൾ എന്ന പരിപാടി കുളിപ്പിക്കുന്നത് കണ്ടിട്ടില്ല മനുഷ്യൻ വളരെ ശ്രദ്ധ ജീവിതശൈലി കൊണ്ടുവന്ന ഒരാളാണ് എന്നവരുടെ കിട്ടുന്ന ഗുണങ്ങളെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ നിങ്ങൾക്ക് അറിയണമെങ്കിൽ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.