ഈ രണ്ട് സാധനങ്ങൾ മാത്രം മതി മുഖം തിളങ്ങാൻ ആയി

മുഖത്തെ പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കാൻ കഴിയാതെ പറയുന്നവരാണ് പലരും. എന്തെല്ലാം ചെയ്തിട്ടും മുഖത്തെ കറുത്ത പാടുകളും മറ്റും മാറുന്നില്ല എന്ന് പറയുന്നവർക്ക് ഒരു അടിപൊളി പണി വരെ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്. ഇത് വീട്ടിലുള്ള രണ്ട് സാധനങ്ങൾ മാത്രം ഉപയോഗിച്ച് കൊണ്ട് നമുക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തയ്യാറാക്കി ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന ഒന്നാണിത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കി എടുക്കാൻ പറ്റുന്ന അതുമാത്രമല്ല സൈഡ് എഫക്റ്റ് ഒന്നുമില്ലാതെ ആയി മാത്രം ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്നതുമായ ഒരു രീതിയാണിത്.

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്തെടുക്കുന്ന നോടൊപ്പം ഇതിന് വളരെ പ്രത്യക്ഷമായ മാറ്റം തിരിച്ചറിയാൻ സാധിക്കും. എന്തെല്ലാം ചേർത്തിട്ടും മുഖത്തെ പാടുകൾ മാറുന്നില്ല എന്ന് പറയുന്നവർ കെമിക്കലുകൾ അടങ്ങിയ ഒരു പ്രോഡക്റ്റ് ഉപയോഗിക്കാതെ മാത്രം ഉപയോഗിക്കാൻ പറ്റുന്ന സാധനങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് വളരെ ഉത്തമമായിരിക്കും. കെമിക്കലുകൾ കൂടുതൽ ശരീരത്തിലേക്ക് ചെല്ലുകയും മുഖത്തും മറ്റും ഉള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ കൂട്ടുകയും ചെയ്യും.

അല്ലാത്തപക്ഷം കൂടുതൽ നാച്ചുറൽ ആയി കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ അതിനെ പറ്റി മുഖത്ത് കാണാനായി സാധിക്കുകയും ചെയ്യും. ആദ്യം ഓറഞ്ചിലെ തൊലി വിശേഷം വെള്ളത്തിലിട്ട് നല്ലതുപോലെ വേവിച്ചെടുക്കുക. അതിനുശേഷം അത് മിക്സിയുടെ ജാർ ഇട്ട് നല്ലതുപോലെ അടിച്ചെടുക്കുക. ശേഷം സോളാർ പൊടി ചേർത്ത് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്തു മുഖത്തു പുരട്ടുക. അൽപസമയം വെച്ചതിനു ശേഷം വെറുതെ കഴുകിക്കളയുക.

ആണെങ്കിൽ ആദ്യം തന്നെ നമുക്ക് ഇതിൻറെ റിസൾട്ട് കാണാൻ സാധിക്കും. കെമിക്കലുകൾ ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് നമ്മുടെ മുഖത്തിനും വളരെ ശക്തമായി തന്നെ ഇത് കാണപ്പെടും. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിനായി ഈ വീഡിയോ കണ്ടു നോക്കുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.