ഉലുവ കൊണ്ട് മുടിക്ക് ഒരു സൂപ്പർ ഹെയർ പാക്ക്

പലരുടെയും പ്രധാന പ്രശ്നമാണ് മുടികൊഴിച്ചൽ. മുടികൊഴിച്ചിൽ വരുന്നത് പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് എന്നാൽ അതിൻറെ പഠനങ്ങൾ വ്യക്തമായി മനസ്സിലാക്കാതെ പലരും അതിനുള്ള ട്രീറ്റ്മെൻറ് എടുക്കുന്നത് ശരീരത്തെയും തലയോട്ടിയും വളരെ മോശമായി ബാധിക്കുന്നത് പലപ്പോഴും കാണാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ എപ്പോഴും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതായി വരുന്നു. തലയുടെ മുടി എപ്പോ ഇത് വളരെ അത്യാവശ്യമാണ്. മുടിക്ക് ഏറ്റവും തുടങ്ങിയ സാധനങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ദോഷം ഉണ്ടാകാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്തരം താ എങ്ങനെ നമുക്ക് നോക്കാം. ചില സെമി മെഗാ ത്രി തുടങ്ങിയ കണ്ടൻറ് കുറവ് മൂലവും മുടിക്ക് നല്ലത് സംഭവിക്കാൻ ഇടയുണ്ട്. അല്ലാത്ത നിങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന സാധനങ്ങൾ മുറിയിലേക്ക് നൽ ഫലിക്കുന്നില്ല എന്നതുകൊണ്ടും ഇങ്ങനെ വരാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മറ്റൊരു ഹെയർ പാക്ക് ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്തി. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒന്നാണ്. ഉലുവ തലേദിവസം കുതിർത്ത വെള്ളത്തിൽ വച്ചതിനു അതിലേക്ക് മുട്ടയുടെ വെള്ളയും തൈരും ഒഴിച്ച് മിക്സ് ചെയ്തു.

ഈ മിശ്രിതം തലയിൽ തേച്ച് കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ വളരെ ഉത്തമം. വെള്ളം മുടിക്ക് പ്രോട്ടീൻ നൽകി മുടിവളർച്ചയ്ക്ക് ഇഷ്ടമാണ് അത്യാവശ്യം ഘടകമാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ കേരള കാര്യങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന വളരെ നല്ലതാണ്. നേച്ചർ ലൈഫ് സാധനം മുടിയുടെ കരുത്തും കൂട്ടുന്നു. ഇങ്ങനെയുള്ള സാധനം മുടിയൻ നമുക്ക് വീണ്ടെടുക്കാനും സാധിക്കും. എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മുടി വളർത്തിയെടുക്കാനും അതുപോലെ മിനുസമുള്ളതും.

നല്ലരീതിയിൽ മുടി വളരാനും ഇത് സാധിക്കും. ഇത്തരം കെമിക്കലുകൾ അടങ്ങാത്ത അതുകൊണ്ട് ഇല്ലാത്ത തന്നെ നമുക്ക് മുടി വളർത്തിയെടുക്കാം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ ഒന്ന് കണ്ടു നോക്കുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.