മുഖത്തുള്ള കുഴികൾ മാറ്റി മുഖം മിനുക്കാൻ..! ഇതാ ഒരു കിടിലൻ വഴി.. ഒറ്റ യൂസിൽ തന്നെ അടിപൊളി റിസൽട്ട്!!

മുഖസൗന്ദര്യ പ്രശ്നങ്ങൾ ക്കായി എല്ലാവരും ഒരുപാട് സമയം ചെയ്യാറുണ്ട്. എന്നാൽ കുരുകൾ വന്നു പോയതിനു ശേഷം അവിടങ്ങളിൽ ഒരുപാട് കുഴികൾ കാണപ്പെടാറുണ്ട്. ഇതിനുള്ള ഉത്തമ പരിഹാരം ഇതുവരെ ആർക്കും അറിഞ്ഞിട്ടില്. ഇതിന് ഉത്തമ പരിഹാരമാണ് ഇവിടെ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. വ്യക്തമായ രീതിയിൽ പറഞ്ഞു പലതും ചെയ്തു നോക്കിയിട്ടും ഇതിനുള്ള പരിഹാരം ആർക്കും കിട്ടിയിട്ടില്ല. പിന്നീടുള്ളത് കെമിക്കൽ ട്രീറ്റ്മെൻറ് ആണ്.

ഇത് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിൽ ഊടെ കൂടുതൽ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. ഇതിനുള്ള ഒരു ഉത്തമ പരിഹാരമാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. മുട്ടയുടെ വെള്ള എടുത്ത് അതിലേക്ക് ചെറുനാരങ്ങനീരും ഉള്ള ഒരു മിശ്രിതം തയ്യാറാക്കി അതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്തതിനുശേഷം മുഖത്ത് പുരട്ടുക. ഇത് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ കുഴികൾ മാറ്റി നല്ല രീതിയിൽ മിനുസമുള്ള മുഖം ആക്കി മാറ്റാൻ സാധിക്കും. മിനുസമുള്ള മുഖത്തിനു വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ ഇത് സഹായിക്കും.

മുഖത്തുള്ള എണ്ണ മയ്യത്ത് നിയന്ത്രിച്ച് മുഖം അതിനും കുഴികൾ മാറ്റി അങ്ങിനെ ഇഷ്ടമുള്ളത് ആക്കി തീർക്കാൻ മെഡിക്കൽ സാധിക്കും. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഈ പാക്കിന് കുറവാണ്. പാർശ്വഫലങ്ങൾ ഒന്നും ഇല്ലാത്തത് ആയതുകൊണ്ട് നമുക്ക് ധൈര്യമായി മുഖത്ത് ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കും. ഇത്തരത്തിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ പ്രകടമായ മാറ്റം മുഖത്ത് കാണാൻ സാധിക്കും.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോയുടെ ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. മുട്ടയും നാരങ്ങ നീരും തേനും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റം സൃഷ്ടിക്കുന്നവയാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.