ഇനി എത്ര വലിയ അറിയും വാഷിംഗ് മെഷീനിൽ തന്നെ ഒരുമിച്ച് അലക്കാം

സാധാരണയായി നിങ്ങളുടെ വീടുകളിൽ ഒരുപാട് അലക്കുകളിൽ തന്നെ അലക്കുന്ന രീതി ആയിരിക്കാം നിങ്ങൾ ചെയ്യാറുള്ളത്. ഇനി ഈ രീതിയിലാണ് നിങ്ങൾ ചെയ്യുന്നത് എങ്കിൽ അറവുമായ വസ്ത്രങ്ങൾ ഒരേ സമയത്ത് ആക്കിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. ഇതിനായി അലക്കുന്ന വസ്ത്രങ്ങളോടൊപ്പം സോപ്പുപൊടിയും ഒപ്പം അല്പം അലൂമിനിയം ഫോയിൽ പേപ്പറും കൂടി ചേർത്ത് കലക്കിയാൽ മതിയാകും.

   

ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നത് വഴി ഒരിക്കലും നിങ്ങളുടെ അലക്കും മെഷീനെ കംപ്ലൈന്റ് വരികയോ വസ്ത്രങ്ങൾക്ക് ചെയ്യില്ല. അതേസമയം തന്നെ വസ്ത്രങ്ങൾ കൂടുതൽ ഭംഗിയായി എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നു. വസ്ത്രങ്ങളേക്കാൾ ഉപരിയായി ചില സമയങ്ങളിൽ വാഷിംഗ് മെഷീന്റെ അരികുവശങ്ങളിലും മറ്റും പറ്റിപ്പിടിച്ചിരിക്കുന്ന എത്ര വലിയ കറയും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഇല്ലാതാക്കാൻ വേണ്ടി അല്പം ടൂത്ത്പേസ്റ്റ് മാത്രം ഉപയോഗിച്ചാൽ മതി.

അലക്കുന്നതിനു മുൻപായി കുറച്ച് ടൂത്ത് പേസ്റ്റ് ഉപയോഗിച്ച് ഒരു ബ്രഷിൽ നിങ്ങളുടെ ഉൾവശം മുഴുവനായി ഒന്ന് ഉരച്ച വൃത്തിയാക്കുക. ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മെഷീനിൽ പറ്റിപ്പിടിച്ചിരിക്കുന്ന എത്ര വലിയ കഥയും വളരെ പെട്ടെന്ന് ഇല്ലാതാക്കാം. പാല് തിളപ്പിക്കുന്ന സമയത്ത് പാലിലേക്ക് തിളച്ചു വരുമ്പോൾ ഒരു സ്റ്റീൽ പാത്രമോ സ്പൂണോ ഇട്ടു കൊടുത്താൽ പാല് ഒരിക്കലും തിളച്ച് പാത്രത്തിന് പുറത്തേക്ക് ഒഴുകി പോകില്ല.

ഇത്തരത്തിൽ നിങ്ങളുടെ അടുക്കളയിൽ വളരെയധികം ഉപകാരപ്പെടുന്ന പല മാർഗങ്ങളും ഈസി ടിപ്പുകളും ഇന്നും നിങ്ങൾ പരിചയപ്പെടേണ്ടതായിട്ടുണ്ട്. അപ്പം പോലുള്ള പലഹാരങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നതിന് മുൻപായി പാത്രത്തിൽ ഒരു മുട്ട പൊരിച്ചെടുക്കുകയാണ് എങ്കിൽ ഇത് പാത്രത്തിൽ ഒട്ടിപ്പിടിക്കാതിരിക്കാൻ സഹായിക്കും. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കണ്ടുനോക്കാം.