എലികളെ കൂട്ടത്തോടെ നശിപ്പിക്കാം, ഇനി വീടുവിട്ടില്ല നാടുവിട്ടോടും ഇവ

പലപ്പോഴും വീടുകളിൽ ഒരു വലിയ ശല്യക്കാരനാണ് എലി. ഇളയ തുരത്താൻ പല മാർഗങ്ങളും നാം പരീക്ഷിച്ചിട്ടുണ്ട് എങ്കിലും പലപ്പോഴും ഇവയെല്ലാം നിഷ്ഫലമായി മാറാറുണ്ട്. നമ്മുടെ പല സൂത്രവിദ്യയും എനിക്ക് പരിചിതമായി കഴിഞ്ഞു എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇനി ഇവയിൽ ഒന്നും പെടാതെ രക്ഷപ്പെട്ടു പോകാം. എന്നാൽ ഇനി നിങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ ഇനിയെ തുരത്താൻ വേണ്ടി ഈ ഒരു മാർഗ്ഗം ചെയ്തു നോക്കാം.

   

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നിങ്ങളുടെ വീട്ടിലുള്ള സാധനങ്ങൾ വച്ച് തന്നെ ഇത് ചെയ്യാം. ഇടയ്ക്കിടെ ഈ സൂത്രമാർഗ്ഗങ്ങൾ മാറിമാറി പ്രയോഗിക്കേണ്ടതും എലിയെ കൺഫ്യൂഷൻ ആക്കാൻ ആവശ്യമാണ്. ഇതിനായി ആദ്യത്തെ മാർഗ്ഗം ചെയ്യുന്നതിനായി ഒരു പാത്രത്തിൽ ഒരു ഗ്ലാസ് വെള്ളമെടുത്ത് ഇതിലേക്ക് നാലോ അഞ്ചോ വെളുത്തുള്ളി ചതച്ചത് ചേർത്തു കൊടുക്കാം.

ഇതിലേക്ക് 10 ഗ്രാമ്പു കൂടി ചേർത്ത് നല്ലപോലെ തിളപ്പിക്കുക. നന്നായി തിളച്ച ശേഷം ഈ വെള്ളം ഒരു സ്പ്രേ ബോട്ടിലിലേക്ക് ചൂടാറിയശേഷം മാറ്റാം. ഇതിനകത്തേക്ക് ഒരു പാരസെറ്റമോൾ ഗുളിക കൂടി ചേർത്ത് ഇളക്കി അലിയിച്ചെടുക്കാം. ശേഷം എലി വരാൻ സാധ്യതയുള്ള ഭാഗങ്ങളിൽ ഇത് തളിച്ചു കൊടുക്കാം.

രണ്ടാമതായി എലിയെ തുരത്താനുള്ള ഒരു മാർഗ്ഗമാണ് ഒരു ഗ്ലാസ് ഗോതമ്പുപൊടിയിലേക്ക് മൂന്നോ നാലോ പാരസെറ്റമോൾ ഗുളിക പൊടിച്ചത് ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. അല്പം പേസ്റ്റും കൂടി ചേർത്ത് വെള്ളം ഒഴിച്ച് ചപ്പാത്തി പരുവത്തിൽ കുഴച്ച് ചെറിയ ഉരുളകളാക്കി ഇനി വരാൻ സാധ്യതയുള്ള ഭാഗങ്ങളിൽ ഇട്ടു കൊടുക്കാം. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.