നിങ്ങളുടെ മുടിയും നരച്ചു തുടങ്ങിയോ? 30 കഴിഞ്ഞാൽ ഇനി പ്രശ്നമാണ്

പ്രായമാകുമ്പോൾ നരച്ച മുടി ഉണ്ടാകുന്നത് സാധാരണമാണ്. എന്നാൽ ഇന്ന് മുടിയിൽ നര വരുന്നതിന് പ്രായം ഒരു ഘടകമേ അല്ല എന്നതാണ് വാസ്തവം. ഇത്തരത്തിൽ നിങ്ങളുടെ തലയിലും നരച്ച മുടികൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നുണ്ട് എങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് പ്രായം 20, 15 ആണ് എങ്കിൽ വളരെ പെട്ടെന്ന് ഇങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. യഥാർത്ഥത്തിൽ ഇന്ന് ഇത്തരത്തിലുള്ള നരച്ച മുടി അകാലമായി കാണുന്നതിന് കാരണം .

   

തന്നെ നമ്മുടെ ജീവിതശൈലിയും ആരോഗ്യ ശീലങ്ങളിലെ ചില ക്രമക്കേടുകളും ആണ്. കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തെ ആവശ്യത്തിന് വേണ്ടെന്ന് തുടങ്ങുന്ന ഇല്ല എന്നതും ഒരു കാരണമായി മനസ്സിലാക്കാം. അതുപോലെതന്നെ ശരീരത്തിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഹൈഡ്രജൻ പെറോക്സൈഡിന്റെ അളവ് വർദ്ധിക്കുന്നത് ഇത്തരത്തിൽ നരച്ച മുടി ഉണ്ടാകാനുള്ള കാരണമാകുന്നു. നിങ്ങൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിൽ.

ധാരാളം ആയി ഒമേഗ ത്രീ ഫാറ്റി ആസിഡുകൾ ഉൾപ്പെടുത്തുക. ഇതിനായി ചെറു മത്സ്യങ്ങൾ ശീലമാക്കുന്നത് നന്നായിരിക്കും. ഇവർ മാത്രമല്ല സെലീനിയം നന്നായി അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഷെൽ ഫിഷുകളും കഴിക്കാവുന്നതാണ്. സിംഗ് അയൺ എന്നീ ഘടകങ്ങളിൽ ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായ അളവിൽ ഭക്ഷണത്തിലൂടെ ലഭിക്കണം. അഭിപ്രായം 20 കഴിഞ്ഞാൽ പിന്നീട് നടക്കുന്ന മുടികളിൽ തിരിച്ചെടുക്കുക .

അല്പം ബുദ്ധിമുട്ടാണ് സാധിക്കില്ല എന്ന് തന്നെ പറയാനാകും. നിങ്ങളും അകാല നര പോലുള്ള പ്രശ്നം അനുഭവിക്കുന്ന ആളുകളാണ് എങ്കിൽ ഏറ്റവും കുളിക്കുന്നതിനു മുൻപ് ഉലുവയോ നെല്ലിക്കയോ ചേർത്ത് വെളിച്ചെണ്ണ ഉപയോഗിക്കാം. ദിവസവും കുറഞ്ഞത് 12 ഗ്ലാസ് വെള്ളമെങ്കിലും നിർബന്ധമായി കുടിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക. ഇത് ശരീരത്തിലെ ജലാംശം നിലനിർത്തുകയും ഇതുപോലെ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുകയും ചെയ്യും. ടെൻഷൻ സ്ഡ്രസ്സ് ഡിപ്രഷൻ എന്നിവയും ഒഴിവാക്കാം.തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *