ഇനി മരുന്ന് തേച്ചും കഴിച്ചും ബുദ്ധിമുട്ടേണ്ട. ഈ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്താൽ മതി എത്ര വലിയ വേദനയും മാറും.

മിക്കവാറും ആളുകൾക്കും ശരീരത്തിന്റെ കാൽ ഭാഗത്തിനി വളരെയധികം വേദന അനുഭവപ്പെടാറുണ്ട്. പ്രധാനമായും കാലിന്റെ അടിഭാഗത്ത് ഇത്തരത്തിലുള്ള വേദന ഉണ്ടാകുന്നതിന്റെ അടിസ്ഥാന കാരണം ശരീര ഭാരം തന്നെയായിരിക്കും. ശരീരത്തിന് അളവിൽ കൂടുതലായി ഭാരം വർദ്ധിക്കുന്നോറും കാലിന് ഇത് താങ്ങി നിൽക്കാനുള്ള ശേഷി കുറയുമ്പോഴാണ് വേദനകൾ ആയി ഇവർ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്.

   

നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിന്റെ ഭാഗങ്ങളിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള വേദനകൾ അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ടെങ്കിൽ മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് നിങ്ങളുടെ ശരീരഭാരം കൂടുതലാണ് എന്ന കാര്യമാണ്. കൃത്യമായ ഒരു ബോഡിമാസ് ഇൻഡക്സിനേക്കാൾ അധികമായി ശരീരഭാരം വർദ്ധിക്കുമ്പോൾ ഇത് നിങ്ങളുടെ ആരോഗ്യത്തെ വലിയ തോതിൽ ബാധിക്കും. കാലിന്റെ ഉപ്പൂറ്റി ഭാഗത്താണ് മിക്കവാറും ആളുകൾക്കും വേദന അധികമായി.

അനുഭവപ്പെടാറുള്ളത്. കാലുകൾക്ക് റസ്റ്റ് കൊടുത്ത് ഇരിക്കുന്ന സമയത്ത് ആണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള വേദന അധികവും കാണപ്പെടാറുള്ളത്. എന്നാൽ നടക്കുന്ന സമയങ്ങളിലാണ് എങ്കിൽ വേദന കുറയുന്നതായി കാണാം. ആരോഗ്യപ്രദമായ ഒരു ഭക്ഷണ ശൈലിയിലൂടെ ഞങ്ങൾ ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കുകയാണ് ഇതിനു വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ട ആദ്യത്തെ പ്രതിവിധി. ഉസ്താദിന്റെ ഉപ്പുറ്റിയിൽ വേദനയുള്ള ഭാഗങ്ങളിൽ ഹോട്ട് ബാഗും.

ഐസ് ബാഗും നിങ്ങൾക്ക് മാറിമാറി വെച്ചു കൊടുക്കാം. ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നത് വേദന കുറയ്ക്കാനുള്ള നല്ല ഒരു മാർഗമാണ്. എരിക്കിന്റെ ഇല ചെറിയ പീസുകൾ ആക്കി മുറിച്ചെടുത്ത് ഒരു തുണിയിൽ കിഴിയായി കെട്ടി നല്ലപോലെ ചൂടാക്കിയ ശേഷം കാലിന്റെ വേദനയുള്ള ഭാഗങ്ങളിൽ ചൂട് കുത്തി കൊടുക്കാം. ഒരു ചെറുനാരങ്ങാ എന്തു നല്ലപോലെ ചൂടാക്കിയ ശേഷം കിഴികെട്ടി വേദനയുള്ള ഭാഗങ്ങളിൽ പഠിക്കാം. കർപ്പൂരാദി തൈലവും ഉലുവ പൊടിച്ചതും ചേർത്ത് പേസ്റ്റ് ആക്കി വേദനയുള്ള ഭാഗങ്ങളിൽ പുരട്ടി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *