ഒറ്റ ദിവസം മതി ഈ ഒരു പ്രവർത്തി മതി പാലുണ്ണി കരിഞ്ഞു പോകും.

അരിമ്പാറ പാലുണ്ണി എന്നിങ്ങനെയുള്ള രണ്ട് പാട്ടുകൾ നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ പ്രശ്നങ്ങളും മാനസിക പ്രശ്നങ്ങളും നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാക്കാം. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇവയെ ശരീരത്തിൽ നിന്നും ഇല്ലാതാക്കാൻ പല മാർഗങ്ങളും പരീക്ഷിച്ചു നോക്കിയിട്ടുണ്ടാകും. എന്നാൽ ഒരിക്കലും ഇവയെ മുറിച്ചു കളയോ കൈകൊണ്ട് പൊട്ടിച്ചു കളയാനോ ശ്രമിക്കരുത്. ഇത് അവിടെ കൂടുതൽ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടാക്കും.

   

രക്തസ്രാവം ഉണ്ടാകാൻ ഇത് മാത്രം മതി. ഈ അരിമ്പാറ പാലുണ്ണി എന്നിങ്ങനെയുള്ള രണ്ട് മാംസ പ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ചില പൊടിക്കൈകൾ ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് പ്രയോഗിക്കാം. നീളമുള്ള മുടി മുകളിലായി കെട്ടിവയ്ക്കുന്നത് ഇതിലേക്കുള്ള രക്തം സർക്കുലേഷൻ കുറയുന്നതിനും ഇത് തനിയെ കൊഴിഞ്ഞു പോകുന്നതിനും കാരണമാകും.

അതുപോലെതന്നെ ഉപയോഗിക്കാവുന്ന മറ്റൊരു മാർഗമാണ് ദിവസവും തുളസിയുടെ നീര് ഇതിനുമുകളിൽ പുരട്ടി കൊടുക്കുക എന്നുള്ളത്. ഒരു കഷണം ഇഞ്ചി ചുണ്ണാമ്പു ചേർത്ത് മിക്സ് ചെയ്ത് ഇതിന് മുകളിലായി പുരട്ടിക്കൊടുത്താൽ അരിമ്പാറ കൊഴിഞ്ഞു പോകുന്നത് നമുക്ക് തന്നെ കാണാം. ഇതുപോലെതന്നെ വെളുത്തുള്ളി ഉപയോഗിച്ചും ചെയ്യാം. ബേക്കിംഗ് സോഡയും ചുണ്ണാമ്പും ചേർത്ത് മിക്സ് ചെയ്ത് കരിമ്പാറ ഉള്ളതിന്റെ.

മുകളിൽ തൊട്ടുകൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ ഒറ്റ ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ഇത് പൊഴിഞ്ഞു പോകുന്നത് കാണാം. നിങ്ങളുടെ നാട്ടിൻപുറങ്ങളിൽ എല്ലാം ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു ചെടിയാണ് എരിക്ക്. ഈ എരിക്കിന്റെ ഇല പൊട്ടിച്ചെടുക്കുമ്പോൾ അതിൽ നിന്നും വരുന്ന പശ നീ അരിമ്പാറ പാലുണ്ണി എന്നിവയ്ക്ക് മുകളിൽ തേച്ചുകൊടുക്കാം. മറ്റ് ഏതു മാർഗ്ഗത്തിനേക്കാളും കൂടുതൽ എഫക്റ്റും ഉചിതവുമായ ഒന്നാണ് ഇത്. നിങ്ങൾക്കും നിങ്ങളിലെ പാലുണ്ണിയെ വളരെ എളുപ്പം ഇല്ലാതാക്കാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *