ഈ ചെടി ബാത്റൂമിൽ വെക്കുന്നത് കൊണ്ടുള്ള ഗുണങ്ങൾ..

നമുക്കറിയാം സർപ്പപോള എന്ന് പറയുന്ന ചെടി ഇൻഡോർ plant ഗളിൽ വളരെയേറെ പ്രചാരമേറിയ ഒന്നാണ്. എന്നാൽ പലപ്പോഴും ഇതിന് ഗുണങ്ങളും ദോഷങ്ങളും നമ്മൾക്ക് അറിയാതെയാണ് പലപ്പോഴും ഈ ചെടികൾ നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത്. എത്രത്തോളം ഗുണങ്ങൾ ഈ ചെടി കുണ്ടായിത്തോട് തന്നെ ദോഷങ്ങളും ആയിരിക്കും എന്നുള്ള കാര്യം നമ്മൾ തിരിച്ചറിയാതെ പോകരുത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് ദോഷം വായിക്കാൻ കഴിവുള്ള ചെടികളാണ് ഇത് നമ്മൾ തിരിച്ചറിയാതെ ഒരിക്കലും പോകരുത്.

കുറഞ്ഞ സമയത്തിനുള്ളിൽ തന്നെ നമുക്ക് വളരെയധികം ശുദ്ധ വായു ശ്വസിക്കുന്നത് വേണ്ടിയിട്ടാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള ചെടികൾ വീടിനകത്ത് വെക്കുന്നത്. ഇത്തരത്തിലുള്ള ചെടികൾ വീടിനകത്ത് വെച്ചുപിടിപ്പിക്കുന്നത് വഴി കാർബൺഡയോക്സൈഡ് അളവിനെ കുറച്ച് നല്ല രീതിയിൽ ഓക്സിജൻ പുറപ്പെടുവിക്കും എന്നാണ് പറയപ്പെടുന്നത്. പണ്ടുകാലങ്ങളിൽ പാമ്പ് വരാമെന്നും പറഞ്ഞ് നമ്മളെ കളഞ്ഞിരുന്നു ഇതിന് എല്ലാവരുടെയും വീടിനകത്ത് സ്ഥാനമുള്ളത്.

എന്നാൽ പലപ്പോഴും ഇതിന് പ്രധാന കാരണം എന്താണെന്ന് പോലും നമുക്ക് അറിയാറില്ല. വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ എല്ലാവർക്കും നല്ല ശുദ്ധമായ കൊടുക്കുന്നതിൽ മുന്നിട്ടുനിൽക്കുന്ന ശരിയാണ് സർപ്പപോള. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഈ ചെടിയുടെ ഗുണങ്ങൾ നമ്മൾ തീർച്ചയായും അറിഞ്ഞിരിക്കുക തന്നെ ചെയ്യണം. വളരെയധികം ഗുണങ്ങളുള്ള ഈ സർപ്പപോള അകത്തു വയ്ക്കുന്നത് വഴി നെഗറ്റീവ് എനർജി മാറ്റി പോസിറ്റീവ് എനർജി നൽകും എന്നാണ് പറയപ്പെടുന്നത്.

അതുപോലെതന്നെ ശുദ്ധമായ പുറപ്പെടുവിക്കാനും മുന്നിട്ടുനിൽക്കുന്നത് സർപ്പപോള. അതുകൊണ്ട് തീർച്ചയായും ഇന്ന് എല്ലാ നാടുകളിലും ഇത് ഇൻഡോർ പ്ലാൻറ് ആയി ഉപയോഗിക്കുന്നു. എന്നാൽ കുട്ടികളും വളർത്തുമൃഗങ്ങളും ഉള്ള വീടുകളിൽ ഇത് വളർത്തിക്കൊണ്ടു വരുന്നത് വളരെയധികം ദോഷകരമായ കാര്യമാണ്. അതുകൊണ്ട് വിജയം ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ അറിഞ്ഞിരിക്കുക. ഇതിൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് ഈ വീഡിയോ ഒന്ന് കണ്ടു നോക്കുക.