മിക്സിയുടെ ജാർ വൃത്തിയാക്കാൻ ഇനി ന്യൂസ് പേപ്പർ മാത്രം മതിയാകും

നമ്മൾക്ക് പലപ്പോഴും അടുക്കളയിൽ കുറച്ചു ടിപ്പുകൾ ഉപയോഗിക്കുമ്പോഴാണ് അടുക്കളപ്പണി വളരെ എളുപ്പമായി തോന്നുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ വീട്ടമ്മമാർ എപ്പോഴും ടിപ്പുകൾ അന്വേഷിച്ച് മലയാളം ഉണ്ടെന്നാണ് ഇപ്പോൾ തോന്നുന്നത്. ഇന്നത്തെ ഓൺലൈൻ മാധ്യമങ്ങൾ വഴി പലതരത്തിലുള്ള ടിപ്പുകൾ ആണ് വീട്ടമ്മമാർക്ക് സുഖമായി ലഭിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഇതുപോലെ വീട്ടിൽ ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന കുറച്ചു തട്ടിപ്പുകളെ കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോ ചർച്ച ചെയ്യുന്നത്.

നമ്മുടെ മിക്സിയുടെ ജാറിൽ പലപ്പോഴും ഉഴുന്നു അല്ലെങ്കിൽ മുളക് മറ്റോ അടിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ അതിനകത്ത് പറ്റി പിടിച്ചിരിക്കാൻ ഉള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ്. എത്ര വൃത്തിയാക്കിയാലും അതു പോകുമ്പോൾ കിട്ടാൻ വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള കാര്യം ആയിരിക്കാം. എന്നാൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ എങ്ങനെ പ്രത്യേക എടുക്കാം എന്നാണ് ആദ്യമായി പറയുന്നത്. അതിനകത്ത് കുറച്ചു ന്യൂസ് പേപ്പർ എടുത്തതിനുശേഷം അല്പം വെള്ളമൊഴിച്ച് നല്ലതുപോലെ തിരിച്ചു.

കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ വൃത്തിയാക്കി എടുക്കാൻ സാധിക്കും. ഇത്തരത്തിലുള്ള രീതി സ്വീകരിക്കുക വഴി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ന്യൂസ്പേപ്പർ വൃത്തിയാക്കി എടുക്കുന്നു. വീട്ടിൽ പരിപ്പ് പയർ എന്നിവ സൂക്ഷിക്കുമ്പോൾ ഒരുപാട് നാൾ ഇരിക്കുമ്പോൾ അത് പൂത്തു പോകാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ്. എന്നാൽ എങ്ങനെയാണ് ഇത് കേടുകൂടാതെ ദീർഘനാൾ എടുത്തുവച്ച എന്നാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോ സെർച്ച് ചെയ്യുന്നത്.

ഇത് ചെറിയ പ്ലെയിനിൽ ഇട്ട് ഒന്ന് ചൂടാക്കിയതിനുശേഷം പാത്രങ്ങളിൽ നല്ലതുപോലെ അടച്ചുവയ്ക്കുക യാണെങ്കിൽ എത്രനാൾ വേണമെങ്കിലും കേടുകൂടാതെ ഇരിക്കുന്നത് ആയിരിക്കും. മാത്രമല്ല പലപ്പോഴും കറിവേപ്പില സൂക്ഷിച്ചുവെക്കാൻ നമുക്ക് എളുപ്പത്തിൽ ദീർഘനാൾ സൂക്ഷിച്ചുവയ്ക്കാൻ സാധിക്കുന്നു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് ഈ വീഡിയോ ഒന്ന് കണ്ടു നോക്കുക.