പാറ്റയെ വീട്ടിൽ നിന്നും തുരത്തി ഓടിക്കാൻ ഇത് മാത്രം ചെയ്യുക

നമ്മുടെ വീടുകളിൽ എല്ലാം സാധാരണയായി കണ്ടു വരുന്ന ഒരു സാധനമാണ് പാറ്റ. പാറ്റ ധാരാളമായി പറയുന്നത് അടുക്കളയിലും ബാത്റൂം മുകളിലും മറ്റും ആണ്. പാറ്റ ധാരാളമായി അടുക്കളയിൽ വരുന്നത് വഴി രോഗങ്ങൾ വരുത്താനുള്ള വഴി വളരെ കൂടുതലാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമ്മൾ പാറ്റകളെ പൂർണമായും തുരത്തിയോടിക്കുന്നത് ആവശ്യം തന്നെയാണ്. പാറ്റകളെ എങ്ങനെയാണ് പൂർണമായും തുരത്തി ഓടിക്കുക എന്നാണ് ഇവിടെ രണ്ട് വഴികളാണ്.

തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കി എടുക്കാൻ പറ്റുന്ന രണ്ടു വഴികളാണ് ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്. പലതരത്തിലുള്ള കെമിക്കലുകൾ ഉപയോഗിച്ച് തുരത്തിയോടിക്കുന്നത് വഴി മറ്റൊരു രോഗങ്ങൾ വരാനുള്ള സാധ്യത ഏറെയാണ്. അതുകൊണ്ട് കെമിക്കലുകൾ അടങ്ങിയ സാധനങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് എപ്പോഴും നല്ലത് നേച്ചുറൽ സാധനങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് തന്നെയാണ്.

പാചക ചുരുക്കി വിളിക്കുന്ന വേണ്ടി നമ്മൾ പ്രത്യേകമായി നേച്ചുറൽ ആയി ഉപയോഗിക്കുന്ന സാധനങ്ങൾ തന്നെയാണ് വളരെ ഉത്തമം. ഇവിടെ പറയുന്ന രണ്ട് രീതിയും വീട്ടിലുള്ള സാധനങ്ങൾ മാത്രം വെച്ച് ചെയ്യുന്നതാണ്. ആദ്യരീതി പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത് പാറ്റകളെ പൂർണമായും കൊല്ലുവാൻ ആണ്. ഇതിന് ആയിട്ട് ഉപ്പും സോഡാപ്പൊടിയും കൂടി മിക്സ് ചെയ്തതിനുശേഷം ചെറിയ പഴം ഇതുപോലെ ഭാഗമായത് അതിൽ മുക്കി എടുത്തു മാറ്റി വെക്കുക.

ഏറ്റവുമധികം അപാകതകൾ എവിടെയാണ് കാണുന്നത് അവിടെവെച്ച് നോക്കുകയാണെങ്കിൽ പാറ്റകൾ എളുപ്പം ചത്തു പോകുന്നത് കാണാൻ സാധിക്കും. രീതികൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് വഴി പാറ്റകളെ പൂർണമായി നശീകരണം ചെയ്യാൻ സാധിക്കും. പിന്നീടുള്ള ഒരു മാർഗ്ഗം പറയുന്നത് ചന്ദനത്തിരിയും കർപ്പൂരവും കൂടി പൊടിച്ചെടുത്ത് ഒരു പാത്രത്തിൽ വെള്ളമെടുത്ത് അതിനുശേഷം അതിൽ ഇട്ടതിനുശേഷം നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്യുക. അതിനു ശേഷം ഇതിൽ പഞ്ഞി മുക്കി മാറ്റിവയ്ക്കുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് ഈ വീഡിയോ കണ്ടു നോക്കുക.