ഇനി പെയിന്റ് അടിക്കാനുള്ള പൈസ പോക്കറ്റിൽ തന്നെ ഇരുന്നോട്ടെ

നിങ്ങളുടെ വീടുകളിലും ചിലപ്പോഴൊക്കെ വർഷങ്ങൾ കഴിയുമ്പോൾ വീട് മുഴുവനായും പെയിന്റ് അടിക്കേണ്ട ഒരു ആവശ്യകത വന്നേക്കാം. എന്നാൽ ഇങ്ങനെ വീട് പെയിന്റ് അടിക്കുക എന്നത് ഒരു നിസ്സാര പ്രവർത്തിയല്ല. ഒരുപാട് ചെലവുള്ള ഒരു കാര്യമാണ് എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ കൂടുതൽ കൈകാര്യം ചെയ്യുക. പ്രധാനമായും നിങ്ങളുടെ വീടുകളും വഴക്കുപിടിച്ച ഞങ്ങളുടെ ചുമരുകളിൽ നിന്നും എല്ലാ അഴുക്കും.

   

വളരെ പെട്ടെന്ന് ഇല്ലാതാക്കാൻ വേണ്ടി നിസ്സാരമായി ഇനി നിങ്ങൾ ഈ ഒരു കാര്യം മാത്രം ചെയ്തു കൊടുത്താൽ മതിയാകും. ഈ രീതിയിലാണ് ചെയ്യുന്നത് എങ്കിൽ ഒരുപാട് ചെലവില്ലാതെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നിസ്സാരമായി ഇനി നിങ്ങൾക്കും നിങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ ചുമരുകളിൽ ഉള്ള എല്ലാ അഴുക്കും വളരെ പെട്ടെന്ന് ഇന്നതാക്കാൻ സാധിക്കും. പലപ്പോഴും മിക്കവാറും കുറച്ചു സ്വിച്ച്ബോർഡുകളും മറ്റും ഉള്ള ഭാഗങ്ങളിലായിരിക്കും.

ഈ രീതിയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതലായും അഴുക്ക് കാണാറുള്ളത്. ഇങ്ങനെ നിങ്ങളുടെ സ്വിച്ച് ബോർഡിന്റെ ചുറ്റുമായി കാണപ്പെടുന്ന ഈ അടുത്ത് വളരെ പെട്ടെന്ന് ഇല്ലാതാക്കാൻ വേണ്ടി ഇനി നിങ്ങൾ ഈ ഒരു കാര്യം ഒന്ന് ചെയ്തു നോക്കൂ. ഇതിനായി നിങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ ചെറുനാരങ്ങ നീര്.

വിനാഗിരി ഒപ്പം ബേക്കിംഗ് സോഡ എന്നിവ ചേർത്ത് മിക്സ് തയ്യാറാക്കാം. ഇതിലേക്ക് ഒരു സ്ക്രബർ മുക്കിയെടുത്ത ശേഷം സ്വിച്ച് ബോർഡുകളും അതിനോട് ചേർന്നുള്ള ചുമരുകളും ഒന്ന് ചെറുതായി ഉരച്ചു കൊടുത്താൽ മതിയാകും. മുഴുവൻ അഴുക്കും പെട്ടെന്ന് പോകുന്നത് കാണാം. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.