ഒറ്റത്തുള്ളി ഉണ്ടെങ്കിൽ ഇനി ഈച്ച പറ പറക്കും

ഇത് മഴക്കാലമാണ് എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ ഒരുപാട് ആളുകൾ അനുഭവിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നമാണ് വീട്ടിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഈച്ച കൊതുക് എന്നിവയുടെ ശല്യം. നിങ്ങളുടെ വീടുകളിലും ഈ രീതിയിൽ വലിയതോതിൽ ഉണ്ടാകുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഇവയെ തുരത്താൻ വേണ്ടി ഇനി നിസ്സാരമായി ഒരു കാര്യമാണ് നിങ്ങൾ ചെയ്തു കൊടുക്കേണ്ടത്. പ്രത്യേകിച്ച് ഇന്ന് ഒരുപാട് ഈശോകൾ കൂട്ടംകൂട്ടമായി ആളുകൾക്ക് എത്തുന്നു എന്നതുകൊണ്ടുതന്നെ.

   

പല മാർഗങ്ങളും ഇതിനുവേണ്ടി നിങ്ങൾ ഇതിനോടകം തന്നെ പരീക്ഷിച്ചു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. എന്നാൽ നിങ്ങൾ പരീക്ഷിച്ച പല മാർഗങ്ങളും ഫലം കിട്ടാതെ പോയിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ വളരെ എളുപ്പത്തിലും നിസ്സാരമായി നിങ്ങളുടെ വീട്ടിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങൾ പ്രയോഗിച്ചു തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് ചെയ്യാവുന്ന ഈ ഒരു രീതിയിലൂടെയും ഒറ്റ തവള കൊണ്ട് തന്നെ ഓടിക്കാൻ സാധിക്കും. ടീച്ചർ ഇനി നിങ്ങളുടെ വീടിന്റെ പരിസരത്ത് പോലും.

വരാത്ത രീതിയിൽ തുറക്കാൻ വേണ്ടി ഒരു രീതി നിങ്ങളും ഒന്ന് ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കൂ. ഇതിനായി ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് മൂന്ന് ഗ്ലാസ് വെള്ളം ഒഴിച്ച് നന്നായി തിളപ്പിക്കുക. തിളച്ച് വരുന്ന സമയത്ത് ഇതിലേക്ക് 10, 20 ഗ്രാമ്പൂ ചേർത്ത് കൊടുക്കാം. ഗ്രാമ്പുവും ചേട്ടത്തി തിളക്കുന്ന സമയത്ത് ഇതിലേക്ക് ഒരു ചേർന്ന്.

നാരങ്ങ മുഴുവനായും നീര് പിഴിഞ്ഞ് ചേർക്കാം. ശേഷം ഇതിലേക്ക് അല്പം വിനാഗിരിയും ഒപ്പം തന്നെ കുറച്ച് ഡെറ്റോൾ കൂടി ചേർത്ത് തിളപ്പിക്കുക. ഇത് അരിച്ചെടുത്ത് ഒരു സ്പ്രേ ബോട്ടിലിലേക്ക് മാറ്റിയശേഷം ഉപയോഗിച്ചു നോക്കൂ. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കണ്ടു നോക്കാം.