ഇങ്ങനെയെങ്കിൽ ഇനി പണിയില്ല ക്ലോസറ്റ് സ്വയം വൃത്തിയായി കൊള്ളും

ഒരു വീട്ടിൽ ഏറ്റവും അധികം ദേഷ്യത്തോടെയും സമയമില്ലാതെയും ചെയ്യുന്ന ജോലി ആ വീട്ടിലെ ബാത്റൂമിൽ കഴുകുന്ന ജോലി തന്നെ ആയിരിക്കും. മിക്കവാറും സമയങ്ങളിലും ഇത്തരത്തിൽ ടോയ്ലറ്റ് കഴുകുന്ന സമയത്ത് ഒരുപാട് സമയം ചെലവാകുകയും ഒപ്പം തന്നെ ഇത് വളരെ പ്രയാസമുള്ള ഒരു ജോലിയായി തോന്നുകയും ഉണ്ടാകും. നിങ്ങളും ഈ രീതിയിൽ ടോയ്‌ലറ്റ് കഴുകാൻ മടിയുള്ള ആളുകളാണ്.

   

എങ്കിൽ ഉറപ്പായും നിങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുന്ന ഒരു വീഡിയോ ആയിരിക്കും ഇത്. ഈ ഒരു വീഡിയോ വഴി നിങ്ങളുടെ ഏറ്റവും പ്രയാസം ഉള്ള ഒരു ജോലി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്തുതീർക്കാൻ സാധിക്കുന്നു. പ്രത്യേകിച്ചും ഇങ്ങനെ ഒരിക്കലും ചെയ്തു വെച്ചാൽ തന്നെ ഒരു മാസം വരെ പിന്നീട് കഴുകേണ്ട ആവശ്യം പോലും ഉണ്ടാകുന്നില്ല.

ഈ രീതിയിൽ ടോയ്‌ലറ്റ് സ്വയം ക്ലീൻ ചെയ്യാൻ വേണ്ടി ഇങ്ങനെ ഒന്നും മാത്രം സെറ്റ് ചെയ്തു വയ്ക്കാം. ഇതിനായി ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് ഒരു ടീസ്പൂൺ ഉപ്പ് അല്പം ബേക്കിംഗ് സോഡയും കൂടെ പഴയ സോപ്പുകൾ പീസുകൾ ചെറുതായി മുറിച്ചെടുത്ത കഷണങ്ങളും ചേർത്ത് ഉരുളയാക്കി വയ്ക്കാം. ഇത്തരം ഉരുള ഒരു അലൂമിനിയം ഫോയിൽ അകത്ത് ചുറ്റിക്കെട്ടി ഒരു നൂലും.

കോർത്ത് ഫ്ലഷ് ബോക്സിൽ ഇട്ടു കൊടുക്കാം. ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ നിങ്ങളുടെ ക്ലോസറ്റ് ഓരോ ഫ്ലെഷിലും വൃത്തിയാകും. വീട്ടിൽ ബാക്കിയാകുന്ന ദോഷമാവും അതിലേക്ക് ആവശ്യത്തിലധികം ഉപ്പും ചേർത്ത് കഴിഞ്ഞാൽ നിങ്ങൾക്ക് വോൾടൈലും മറ്റും കഴുകാനുള്ള നല്ല ഒരു തയ്യാറാകും. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണാം.