ഇതൊന്നു വച്ചാൽ മതി എലികളെല്ലാം ഇനി കൂട്ടത്തോടെ സ്ഥലം വിടും

സാധാരണയായി ഒരുപാട് വീടുകളിൽ എലികളുടെ ശല്യം ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു അവസ്ഥ കണ്ടിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള എലികൾ പലപ്പോഴും നിങ്ങളുടെ വീടുകളിൽ കൃഷിയും മറ്റും നശിപ്പിക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥയും ഒപ്പം നിങ്ങളുടെ വീടിനകത്തേക്ക് പോലും പ്രവേശിക്കുന്ന സാഹചര്യങ്ങൾ ഉണ്ടാകാം. എന്നാൽ ഇങ്ങനെ നിങ്ങളുടെ വീട്ടിലെ വലിയ ഒരു ഭീഷണിയായി മാറുന്ന ഇത്തരത്തിലുള്ള എലിയെയും മറ്റും.

   

കൂട്ടത്തോടെ ഇല്ലാതാക്കാൻ വളരെ എളുപ്പമായ ഈ ഒരു മാർഗ്ഗം പരിചയപ്പെടാം. ഇതിനായി നിങ്ങളുടെ വീടുകളിൽ ഇനിയുള്ള ഭാഗങ്ങൾ തിരിച്ചറിയുക ആവശ്യമാണ്. പലപ്പോഴും എലികൾ വീടിനകത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുമ്പോൾ അത് കാഷ്ട്ടം ഇട്ട് ആ ഭാഗത്തെ മലിനമാക്കുന്നത് കാണാം. ഇത്തരത്തിലുള്ള എലികൾക്ക് വളരെ വലിയ ഓർമ്മശക്തി ഉണ്ട് എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ.

നിങ്ങൾ ഒരിക്കൽ ഈ കാര്യം ചെയ്താൽ എനിക്ക് ഒരിക്കലും അനുഭവമുണ്ടായാൽ പിന്നീട് ഇനി ആ ഭാഗത്തേക്ക് പോലും വരില്ല. ഇതിനായി ഒരു തക്കാളി ആവശ്യമാണ്. തക്കാളി പകുതി മുറിച്ച് എടുത്തശേഷം ഇതിന്റെ പകുതിയിലേക്ക് നല്ല എരിവുള്ള മുളകുപൊടി അല്പം ചേർത്ത് പരത്തിയിടാം. ഇതിനു മുകളിലായി അല്പം ശർക്കര പൊടിച്ചതും കൂടി ചേർത്ത്.

എലി വരാൻ സാധ്യതയുള്ള വഴികളിലും ഭാഗങ്ങളിലും വെച്ച് കൊടുക്കാം. ശർക്കരയുടെ രുചികളുടെ എലി ഇതിൽ നിന്നും അല്പം തന്നെ ഭക്ഷിച്ചാൽ പോലും എലിക്ക് വലിയ അസിഡിറ്റി ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടായി എരിവുകൾ പൂർണമായും അവിടെ നിന്നും കൂട്ടത്തോടെ നാടുവിട്ടു ഓടുന്നത് കാണാം. തുടർന്ന് കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കണ്ടുനോക്കാം.