പല്ലിയും പാറ്റയും ഇനി പരക്കംപാഞ്ഞ് ഓടിപ്പോകും

പല്ലിയും പാറ്റയും പോലുള്ള ചെറുജീവികളും പാമ്പ് പോലുള്ളവയും ഒരുപോലെ വീട്ടിൽ നിന്നും തുരത്താൻ ഒരു നല്ല മാർഗം പരിചയപ്പെടാം. നിങ്ങളുടെ തന്നെ വീട്ടിലുള്ള ചില വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിച്ചാണ് ഇവയെ തുരത്താനുള്ള ഈ മാർഗം പ്രയോഗിക്കേണ്ടത്. വളരെ നിസ്സാരമായി നിങ്ങളുടെ തന്നെ വീട്ടിലുള്ള ഇക്കാര്യങ്ങൾ ചേർത്ത് ഒരു മിക്സ് ഉണ്ടാക്കി.

   

പല്ലിയും പാറ്റയും വരാൻ സാധ്യതയുള്ള ഭാഗങ്ങളിൽ വെച്ച് കൊടുത്താൽ ഇനി ഇവ ഒരിക്കലും ആ ഭാഗത്തേക്ക് വരില്ല. ഇവയുടെ ശല്യം ഉണ്ടാകില്ല എന്ന് മാത്രമല്ല വീട്ടിലുള്ള ഇവർ പൂർണമായും ചത്തൊടുങ്ങുന്നത് കാണാനാകും. അത്രയും റിസൾട്ട് നൽകുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഇത്. ചെറുജീവികളുടെ ശല്യം ഉണ്ടാകുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി തന്നെ ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങൾ ഉപയോഗശൂന്യമായി പോകുന്ന അവസ്ഥകൾ പലപ്പോഴും ഉണ്ടാകാറുണ്ട്.

എന്നാൽ ഒരുതവണ തന്നെ നിങ്ങൾ ഇത് ഉപയോഗിച്ചാൽ നല്ല റിസൾട്ട് ലഭിക്കും എന്നത് തീർച്ചയാണ്. നിങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ പല്ലിയും പാറ്റയും വരുന്ന വഴി നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമെങ്കിൽ ഇനി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഇവയെ പൂർണമായും നശിപ്പിക്കാനും സാധിക്കും. ഇതിനായി ഒരു ചെറിയ തവി ചോറ് ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് എടുക്കാം. ഇതിലേക്ക് അല്പം മഞ്ഞൾ പൊടിയും വെള്ളപ്പം അല്പം അല്പം വിനാഗിരിയും ചേർത്ത്.

നല്ലപോലെ കുഴച്ചെടുക്കാം. തലവേദനയും ശരീരവേദനയും ഉണ്ടാക്കുന്ന സമയത്ത് നാം ഉപയോഗിക്കുന്ന ബയോഡാക്സ് അമൃതാമുകളിൽ നിന്നും അല്പം എടുത്ത് ഇതിലേക്ക് നല്ലപോലെ ചേർത്ത് യോജിപ്പിക്കാം. ഇത് കുറച്ച് ഒരു പരന്ന പേപ്പറിൽ പരത്തി വയ്ക്കുക. തുടർന്നും കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായും കണ്ടു നോക്കാം.