ഇതിന് ഇത്രയും ഗുണമുണ്ടെന്ന് അറിഞ്ഞാൽ വെറുതെ കളയില്ലായിരുന്നു

നിങ്ങളുടെ മുടിയുടെ ഇപ്പോഴത്തെ വളർച്ച ഇരട്ടിയാകാൻ ഈ ഒരു മാർഗ്ഗം നിങ്ങളെ സഹായിക്കും. മുടി വളർച്ച കുറവുള്ളവരും മുടിയുടെ ഉള്ള് കുറവ് തോന്നുകയും മുടി ആണ് എന്ന് ഉള്ള തോന്നലും നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്നുണ്ടെങ്കിൽ തീർച്ചയായും ഈ ഒരു രീതി പരീക്ഷിച്ചു നോക്കാവുന്നതാണ്. നിങ്ങൾ ഈ ഒരു കാര്യം ഒരിക്കലും ചെയ്താൽ തന്നെ നിങ്ങളുടെ വലിയ രീതിയിലുള്ള മാറ്റം അനുഭവിക്കാനാകും.

   

പ്രധാനമായും നിങ്ങളുടെ മുടിയുടെ ഇത്തരം ഒരു വളർച്ചയ്ക്ക് വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത് നിസ്സാരമായ ഈ ഒരു കാര്യമാണ്. നിങ്ങളുടെയെല്ലാം വീടുകൾ വെറുതെ ഒഴിച്ച് കളയുന്ന ഈ ഒരു കഞ്ഞിവെള്ളം ഉപയോഗിച്ചാണ് ഇന്ന് മുടിയുടെ വളർച്ചയ്ക്ക് വേണ്ടിയുള്ള ഈ കാര്യം ചെയ്യാൻ പോകുന്നത്. ഇതിനായി തലേദിവസത്തെ കഞ്ഞിവെള്ളം വേണമെന്ന് ഒരു നിർബന്ധവുമില്ല കാരണം തലേദിവസം ചെയ്തുവെച്ച് പിറ്റേന്നാണ് നാം ഇത് എടുത്ത് ഉപയോഗിക്കുന്നത്.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ കഞ്ഞിവെള്ളം തലേദിവസത്തെ ആകണമെന്ന് ആവശ്യമില്ല. ഒരു ഗ്ലാസ് കഞ്ഞി വെള്ളത്തിലേക്ക് ഒന്നോ രണ്ടോ ടീസ്പൂൺ അളവിൽ ഉലുവ ഇട്ട് കുതിർത്ത് വയ്ക്കുക തലേദിവസം രാത്രിയിൽ തന്നെ. പിറ്റേന്ന് രാവിലെ എടുത്ത് ഉലുവ കഞ്ഞിവെള്ളത്തിൽ നിന്നും അരിച്ച് മാറ്റി വയ്ക്കാം.

ഒരു ബ്രഷ് ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റമില്ലെങ്കിലും സ്പ്രേ ബോർഡുകൾ ഉപയോഗിച്ചോ നീ ഒരു കഞ്ഞി വെള്ളത്തിന്റെ മിക്സ് നിങ്ങൾക്ക് തലയോട്ടിയിലും തലമുടിയിലും നന്നായി തേച്ചു പിടിപ്പിക്കാം. ശേഷം അരമണിക്കൂറെങ്കിലും കഴിഞ്ഞ് കുളിക്കുക. ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ ഉറപ്പായും നിങ്ങളുടെ മുടിയുടെ വളർച്ചയിൽ വലിയ മാറ്റം കാണാൻ സാധിക്കും. മുഴുവൻ വീഡിയോയും കണ്ടു നോക്കൂ.