മുടിയുടെ സ്വാഭാവികമായ കറുപ്പുനിറം വീണ്ടെടുക്കാൻ ഇനി ഇങ്ങനെ ചെയ്യാം

നരച്ച തലമുടിയെ കറുപ്പിച്ച് എടുക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള കെമിക്കലുകൾ അടങ്ങിയ ഹെയർ ഡൈ ഉപയോഗിക്കുന്ന ആളുകൾ ഉണ്ട്. എന്നാൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള ഉപയോഗിക്കുന്നത് നിങ്ങളുടെ തലമുടിക്ക് മാത്രമല്ല തലയോട്ടിക്കും പിന്നീട് സ്കിന്നിനും ഒരുപോലെ അലർജി പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാകാൻ കാരണമാണ്. നിങ്ങൾ ഇത്തരത്തിലുള്ള ഹെയർ ഡൈ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ തലമുടിയുടെ ആരോഗ്യം നഷ്ടപ്പെടുക.

   

എന്ന അവസ്ഥയാണ് സംഭവിക്കുന്നത്. ഇത്തരത്തിൽ ഒരു അലർജി ബുദ്ധിമുട്ട് നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാകാത്ത രീതിയിൽ വളരെ പ്രകൃതിദത്തമായ മാർഗ്ഗത്തിലൂടെ തന്നെ നിങ്ങളുടെ തലമുടി കറുപ്പിച്ച് എടുക്കാൻ സാധിക്കും. ഇതിനുവേണ്ടി ഒരുതരത്തിലുള്ള ഹെയർ ഡൈകളും ഉപയോഗിക്കേണ്ട കാര്യമില്ല. നിങ്ങളുടെ അടുക്കളയിൽ തന്നെയുള്ള ഈ വസ്തു ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ മുടി ഇഴകളെ കറുപ്പിച്ചെടുക്കാൻ .

സാധിക്കും. ഒറ്റ യൂസിങ് തന്നെ മുടി കറുക്കും എന്ന് ഒരിക്കലും പറയാൻ ആകില്ല. എന്നാൽ പലതവണത്തെ ഉപയോഗത്തിലൂടെ സ്വാഭാവികമായി തന്നെ നിങ്ങളുടെ തലമുടിയുടെ കറുപ്പ് തിരിച്ചു കിട്ടും. ഇതിനായി അടുക്കളയിൽ നിന്നും ഒരു വലിയ കഷണം ഇഞ്ചി തന്നെ എടുക്കും. ഇന്ത്യയുടെ തൊലി കളഞ്ഞ് മിക്സി ജാറിൽ നല്ലപോലെ പേസ്റ്റാക്കി അരച്ചെടുക്കാം.

ശേഷം ഇത് തലമുടിയിൽ തേച്ചുപിടിപ്പിക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഇതിനെ ഒരു ലിക്വിഡ് രൂപത്തിലേക്ക് മാറ്റുന്നതിനായി ആവശ്യമായ അളവിൽ ചേർത്തു കൊടുക്കാം. നിങ്ങളുടെ തലയോട്ടിയിൽ ഈ പേസ്റ്റ് നല്ല പോലെ തേച്ചുപിടിപ്പിക്കുക. ഇത് ചേച്ചി അല്പസമയം മസാജ് ചെയ്തു കൊടുക്കാം. ഇങ്ങനെ അടുപ്പിച്ച് സ്ഥിരമായി ചെയ്യുന്നതുകൊണ്ട് നിങ്ങളുടെ തലമുടി കറുത്തവരും. നിങ്ങൾക്കും നിങ്ങളുടെ തലമുടി ഒരു കെമിക്കലും ഇല്ലാതെ സ്വാഭാവികമായ കറുപ്പിച്ചെടുക്കാം. തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.