വെളുപ്പിനെ കറുപ്പാക്കുന്ന അത്ഭുതവിദ്യ. ഇനി നരച്ച മുടികളെ മറന്നേക്കു.

നരച്ച മുടി എന്നത് ഒരുപാട് മാനസികമായി വിഷമിപ്പിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്. കാരണം പ്രായമാകുന്നതിനു മുൻപേ മുടിയഴകൾ വെളുത്തു വരുക എന്നുള്ളത് നിങ്ങളുടെ ചർമ്മത്തിന് ഒരുപാട് നാണക്കേട് വരുത്തുന്ന കാര്യമാണ്. ഒപ്പം തന്നെ നിങ്ങളും പ്രായമായി പോയി എന്ന് മറ്റുള്ളവർ അപമാനിക്കാൻ ഇത് കാരണമാകാം. ഇത്തരത്തിലുള്ള നരച്ച മുടി അകാലനരമൂലം ആകാനുള്ള സാധ്യതകളും ഉണ്ട്.

   

നിങ്ങൾക്കും ഇങ്ങനെ നരച്ച മുടി കാണുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഇതിനെ തുടക്കത്തിലെ ഈ വിദ്യ ഉപയോഗിക്കുകയാണ്.  എങ്കിൽ പൂർണ്ണമായും ഇല്ലാതാക്കാൻ ആകും. ഇതിന്റെ ഉപയോഗം മൂലം തന്നെ വേരിൽ നിന്നും തന്നെ കറുത്ത മുടികൾ പിന്നീട് വരും. വളരെയധികം പ്രകൃതിദത്തമായ വസ്തുക്കളാണ് ഇതിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നത് .

എന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ നിങ്ങളുടെ തലയോട്ടിക് മുടിയിഴകൾക്കോ മറ്റ് കേടുപാടുകളൊന്നും സംഭവിക്കില്ല. പലതരത്തിലുള്ള ഡൈയും ഹെയർ കളറുകളും ഉപയോഗിക്കുന്നത് ചിലർക്ക് അലർജി ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട്. അങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് ഉപയോഗിക്കാവുന്ന ഒരു നല്ല മാർഗ്ഗമാണ് ഇത്. ഈ പാക്ക് തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി ഒരു മുറി ചെറുനാരങ്ങയും, ഒരു കഷണം അലോവേര ഒപ്പം തന്നെ ഒരു സ്പൂൺ കാപ്പിപ്പൊടിയും ആണ് വേണ്ടത്.

നിങ്ങൾക്ക് ഫ്രഷ് അലോവേര തണ്ട് ലഭിക്കുന്നില്ല എങ്കിൽ അലോവേരയുടെ ഒറിജിനൽ ജെല്ല് വാങ്ങി ഉപയോഗിക്കാം. ഇവ മൂന്നും കൂടി നല്ല രീതിയിൽ മിക്സ് ചെയ്തെടുത്ത ദിവസവും നിങ്ങളുടെ തലമുടിയുടെ നരച്ച ഭാഗത്ത് പുരട്ടി കൊടുക്കാം. തുടർച്ചയായി ഒരു മാസത്തോളം ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ തന്നെ നിങ്ങളുടെ മുടിയിഴകൾ കറുത്തു വരുന്നത് കാണാനാകും. ഒരു തരത്തിലുള്ള കെമിക്കലുകളും ഉപയോഗിക്കാതെ തന്നെ മുടിയിഴകളെ ഇനി കറുപ്പിച്ച് എടുക്കാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *