മൺചട്ടി നോൺസ്റ്റിക് പോലെ ആക്കാൻ ഈ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്താൽ മതി

വീടുകളിൽ എപ്പോഴും മൺചട്ടി ഉപയോഗിക്കുമെങ്കിലും അത് നല്ല രീതിയിൽ മയക്കി എടുക്കുന്നതിന് വേണ്ടി നമുക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന രീതികളെ കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോ പറയുന്നത്. കുറഞ്ഞ സമയത്തിനുള്ളിൽ തന്നെ നമുക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ നല്ല രീതിയിലുള്ള വ്യത്യാസങ്ങൾ നമുക്ക് സാധിക്കും. അതുകൊണ്ട് എല്ലാവരും ഇത്തരം രീതികൾ ഒന്ന് ചെയ്തു നോക്കുക. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ കുറഞ്ഞ സമയത്തിനുള്ളിൽ നമുക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന ഇത്തരം.

   

രീതികളിലൂടെ നല്ല രീതിയിലുള്ള വ്യത്യാസങ്ങൾ കണ്ടെത്താൻ നമുക്ക് സാധിക്കുന്നു. അതുകൊണ്ട് എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന ഇത്തരം രീതികൾ എല്ലാവരും ഒന്ന് ചെയ്തു നോക്കുക. വളരെ കുറഞ്ഞ സമയത്തിനുള്ളിൽ തന്നെ ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തു നോക്കുകയാണെങ്കിൽ നല്ല രീതിയിലുള്ള മാറ്റം കണ്ടെത്താൻ നമുക്ക് സാധിക്കും. അതിനുവേണ്ടി നമുക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ചാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോ പറയുന്നത്.

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നമുക്ക് ആദ്യം മൺചട്ടിയിലേക്ക് അല്പം കഞ്ഞിവെള്ളത്തിൽ മുക്കി വച്ചു കൊടുക്കാം. പരമാവധി ആറുമണിക്കൂർ എങ്കിലും ഈ കഞ്ഞിവെള്ളത്തിൽ മുക്കിവച്ചു കൊടുക്കുക. അതിനുശേഷം അതിലേക്ക് അല്പം വാളൻപുളിയും തേയിലയും അതിനുശേഷം തിളപ്പിച്ച് എടുക്കുക. അതിനുശേഷം കറിവേപ്പില നല്ല രീതിയിൽ മിക്സിയുടെ ജാറിൽ അരച്ചെടുത്ത് കൂടി ചേർത്തിട്ട് തിളപ്പിച്ചെടുക്കുക.

ശേഷം വെള്ളം കളഞ്ഞ് നല്ലെണ്ണ ചട്ടിയുടെ എല്ലാ ഭാഗങ്ങളിലും തൂവിക്കൊടുത്ത് ഉണക്കി എടുക്കുക. അതിനുശേഷം ഒരു സവാള അരിഞ്ഞ് നല്ല രീതിയിൽ വഴറ്റി എല്ലാ ഭാഗങ്ങളിലും വഴറ്റിയെടുക്കുക ഇത്തരത്തിലുള്ള രീതികൾ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നല്ല രീതിയിലുള്ള വ്യത്യാസം കണ്ടെത്താൻ നമുക്ക് സാധിക്കും. എല്ലാവരും ഇത്തരം രീതികൾ ഒന്നും ചെയ്യുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിനായി ഈ വീഡിയോ ഒന്ന് കണ്ടു നോക്കൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *