ചിരട്ട ഇനി ആരും വലിച്ചെറിയരുത് ഈ ഉപയോഗങ്ങൾ അറിഞ്ഞിരിക്കൂ

പലപ്പോഴും വലിച്ചെറിഞ്ഞു കളയുന്ന ചിരട്ട കൊണ്ടുള്ള ഉപയോഗങ്ങൾ അറിഞ്ഞു നമ്മൾ പലപ്പോഴും ഞെട്ടി പോകാറുണ്ട്. ഒരു ഉപയോഗവും ഇല്ല എന്ന് പറഞ്ഞു വലിച്ചെറിയുന്ന ഈ ചരക്ക് ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ നല്ല രീതിയിൽ ഉള്ള ഉപയോഗങ്ങൾ നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന. അതുകൊണ്ട് തീർച്ചയായും ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ അറിഞ്ഞിരിക്കുക. കുറഞ്ഞ സമയത്തിനുള്ളിൽ തന്നെ നമുക്ക് ഉപയോഗിക്കാൻ പറ്റുന്ന ഇത്തരം ചിരട്ടകൾ ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഈ കാര്യങ്ങൾ എല്ലാവരും ചെയ്തു നോക്കുക. ഒരു ചരട് കഷണം എടുത്ത് വെള്ളത്തിൽ ഇട്ട്.

ദിവസേന തിളപ്പിച്ച് കുടിക്കുകയാണെങ്കിൽ ശരീരത്തിലുണ്ടാകുന്ന കൊളസ്ട്രോളിന് പൂർണമായും മാറ്റാൻ സാധിക്കും. അതുകൊണ്ട് എല്ലാവരും ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ നല്ല രീതിയിൽ ശ്രദ്ധിച്ചുകൊണ്ട് തന്നെ ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുക. അടിപൊളി തന്നെ ഇറച്ചി വെക്കുമ്പോൾ ഗൾഫിലൊക്കെ അധികമായി കൊഴുപ്പ് ഉണ്ടാകുമ്പോൾ ഒരു കഷണം ചിരട്ട നല്ലതുപോലെ രണ്ട് കഴുകിയതിനുശേഷം.

എടുക്കുകയാണെങ്കിൽ കിട്ടുന്നതിനും കൊളസ്ട്രോൾ കുറയ്ക്കുന്നതിനും സാധിക്കുമോ. ചിരട്ട നല്ലതുപോലെ കത്തിച്ച് പൊടിയാക്കി അതിനുശേഷം മിക്സിയുടെ ജാർ ഇട്ട് നല്ലതുപോലെ അടിച്ചെടുക്കുക. കണ്മഷി ഉണ്ടാക്കാനായി ഈ ചിരട്ടക്കരി യിലേക്ക് അല്പം ആവണക്കെണ്ണ മാത്രം ചേർത്ത് കൊടുത്താൽ മതി. ഇത് വളരെ നാച്ചുറലായി കണ്മഷി തയ്യാറാക്കി എടുക്കാം. ഇക്ക ഇത് പോലെ ചെടികൾക്ക് അടിയിൽ ഇട്ട് കൊടുക്കുന്നത്.

നല്ല രീതിയിലുള്ള വളമായി മാറുന്നു. അതുപോലെതന്നെ ഹെയർ ഡേയ് ഉണ്ടാക്കാനായി നമുക്ക് ഇത് ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. നമ്മുടെ മുഖത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന ബ്ലാക്ക് ആൻഡ് വൈറ്റ് മാറ്റിയെടുക്കുന്നതിന് നല്ലൊരു ഹെയർ മാസ്ക് ആയിട്ടും ചിരട്ടക്കരി ഉപയോഗിക്കാം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് ഈ വീഡിയോ ഒന്ന് കണ്ടു നോക്കുക.