വളരെ പെട്ടെന്ന് തയ്യാറാക്കി എടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഈന്തപ്പഴം അച്ചാർ എല്ലാവരും ചെയ്തു നോക്കൂ.

നമ്മുടെ വീടുകളിൽ പലതരത്തിലുള്ള അച്ചാറുകൾ നമ്മൾ ട്രൈ ചെയ്തു വയ്ക്കാറുണ്ട്. ചില വീടുകളിൽ എപ്പോഴും എല്ലാ തരം അച്ചാറുകളും സ്റ്റോക്ക് ചെയ്യാറുണ്ട്. പെട്ടെന്ന് കറികളൊന്നും ഉണ്ടാക്കാൻ സാധിച്ചില്ലെങ്കിലും നമുക്ക് ഈന്തപ്പഴം അച്ചാർ ഉണ്ടാക്കി കൊണ്ട് ചോറ് ഉണ്ണാൻ സാധിക്കും. വളരെ വ്യത്യസ്തമായ രീതിയിൽ തയ്യാറാക്കിയിരിക്കുന്ന ഈ അച്ചാറിന് കുറച്ച് ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് മാത്രമാണ് വേണ്ടത്. മാത്രമല്ല ഇതു കൊണ്ട് നമുക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ കൂടുതൽ ചോറുണ്ണാൻ സാധ്യമാകുന്നു.

ഇത്തരത്തിലുള്ള രീതികൾ പരീക്ഷയ്ക്ക് ആണെങ്കിൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നമുക്ക് ഈന്തപ്പഴം അച്ചാർ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കും. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഈ അച്ചാർ എല്ലാവരും വീടുകളിൽ പരീക്ഷിച്ചു നോക്കുക. ഇതിൽ നമുക്ക് വീടുകളിൽ ഇട്ടു വയ്ക്കുകയാണെങ്കിൽ അധികം ചോറുണ്ണാൻ ആയിട്ട് സാധിക്കുന്നതാണ്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഈ രീതി എല്ലാവർക്കും വീടുകളിൽ ചെയ്തു നോക്കാവുന്നതാണ്.

വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഇതിന് കുറഞ്ഞ ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് മാത്രമാണ് ആവശ്യമായി വരുന്നത്. ഈന്തപ്പഴം നല്ലതുപോലെ കുരുകളഞ്ഞ് എടുക്കുക. അതുപോലെതന്നെ പച്ചമുളകും ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമായിവരുന്നു. ഒരു പാൻ വെച്ച് എണ്ണ ചൂടാക്കി അതിനുശേഷം കടുക് പൊട്ടിച്ച് നല്ലതുപോലെ മറ്റൊരു മുളകിട്ട അതും കൂടി ചേർത്ത് നല്ലതുപോലെ മൂപ്പിച്ചെടുക്കുക.

അതിനുശേഷം മുളകുപൊടി മഞ്ഞൾപ്പൊടി എന്നിവ ചേർത്ത് നല്ലതുപോലെ വഴക്ക് എടുത്തതിനുശേഷം എല്ലാം ചേർത്ത് വേവിച്ചെടുക്കുക.. അതിലേക്ക് ഈന്തപ്പഴം ഇട്ടത് കൊടുത്തതിനുശേഷം ലഭിക്കുക. വിനാഗിരി ചേർത്ത് നല്ലതുപോലെ വറ്റിച്ചെടുക്കുക. എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഈ അച്ചാർ എല്ലാവരും വീടുകളിൽ ചെയ്തു നോക്കുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് ഈ വീഡിയോ ഒന്ന് കണ്ടു നോക്കുക.