പല്ലികളെ നാടുകടത്താൻ ഇങ്ങനെ മാത്രം ചെയ്താൽ മതി

പലപ്പോഴും നമ്മുടെ വീടുകളിൽ വില്ലനായി മാറുന്നു എന്നാണ് പല്ലികൾ. എന്നാൽ ഇവയുടെ അമിതമായ പ്രവേശനം നമുക്ക് പലപ്പോഴും പലവിധത്തിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. വീട്ടിൽ ഇവയും ഉണ്ടെങ്കിൽ കാണികൾ ഉണ്ടാകില്ല എന്നുള്ളത് സത്യമാണ് പക്ഷെ ഇത് പല തരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങൾ പഠിക്കുന്നതിനും ഭക്ഷണസാധനങ്ങളുടെ അരികിലൂടെ പോകുന്നതിനും ഇടയാക്കിയ അതുകൊണ്ട് ഇവയെ തുരത്തിയോടിക്കുന്നത് അത്യാവശ്യമായ കാര്യമാണ്. എങ്ങനെയാണ് നമ്മൾ ഇവയെ പൂർണ്ണമായും അകറ്റി നിർത്തുക എന്നാണ് ഇവിടെ ചർച്ച ചെയ്യുന്നത്.

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന രീതി എല്ലാവരും ചെയ്തു നോക്കുക. പൂർണ്ണമായും തുരത്തിയോടിക്കുന്നത് വേണ്ടി വീട്ടിൽ മയിൽപീലി വെക്കുന്നത് വളരെ ഉത്തമമായ കാര്യമാണ്. പക്ഷികളെ പൊതുവെ വലിയ പേടിയുള്ള പള്ളികൾ മയിൽപീലി കാണുമ്പോൾ തന്നെ വീടുവിട്ടു പൊയ്ക്കോളും. അമിതമായി കാണുന്ന അവിടത്തെ വെളുത്തുള്ളി പൊളിച്ചു വയ്ക്കുകയാണെങ്കിൽ പല്ലുകൾ എളുപ്പത്തിൽ നീക്കം ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്നു. പുകയിലയും കാപ്പിപ്പൊടിയും സമം ചേർത്ത് ഉരുളകളാക്കി വെക്കുകയാണെങ്കിൽ.

അതു കഴിക്കുന്നതോടെ പള്ളികൾ ചത്തു പൊയ്ക്കോളും. ഇത്തരം രീതികൾ പരീക്ഷിക്കുമ്പോൾ നമുക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ പള്ളികൾ നീക്കം ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്നു. സവാള പൊളിച്ചു വയ്ക്കുകയാണെങ്കിൽ ഉം ഇവയുടെ ഗന്ധം ഇഷ്ടമില്ലാത്തതുകൊണ്ട് പല്ലികൾ പൂർണമായും പൊയ്ക്കോളും. ഇത്തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ വളരെ ശ്രദ്ധയോടുകൂടി ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങളാണ്.

കുരുമുളക് സ്പ്രേ നമുക്ക് ചെയ്തു കൊടുക്കുകയാണ് എങ്കിലും പല്ലികളെ എളുപ്പത്തിൽ നീക്കം ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്നു. ഇലക്ട്ര സൗണ്ട് കൾ ഉൽപാദിപ്പിക്കുകയാണ് എങ്കിൽ ഈ ശബ്ദം കേട്ട് പല്ലുകൾ ഓടിപ്പോകും എന്നാണ് പൊതുവേ പറയുന്നത്. മാത്രമല്ല പൂച്ചകളെ വളർത്തുന്നതും പല്ലികളെ തുരത്താൻ ഉള്ള ഒരു നല്ല ഉപായമാണ്. ഇത്തരത്തിലുള്ള വഴികൾ സ്വീകരിക്കുകയാണെങ്കിൽ പല്ലികളെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ തുരത്തി ഓടിക്കാൻ സാധിക്കുന്നു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് ഈ വീഡിയോ ഒന്ന് കണ്ടു നോക്കുക.