വീട് എളുപ്പത്തിൽ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കുറച്ചു പൊടിക്കൈകൾ തീർച്ചയായും ചെയ്തു നോക്കുക

എല്ലാ വീട്ടിലും വീട്ടമ്മമാർ കഷ്ടപ്പെട്ടാണ് ഒരു വീട് കൈകാര്യം ചെയ്ത് കൊണ്ടുപോയത്. എല്ലാ സ്ഥലങ്ങളിലും മാരുടെ ശ്രദ്ധ വളരെയധികം നല്ല രീതിയിൽ എത്തുന്നത് കൊണ്ടാണ് വീട്ടിലെ കാര്യങ്ങൾ ഭംഗിയായി നടന്നു പോകുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ വീട്ടമ്മമാർക്ക് ഒരു പ്രത്യേക അഭിനന്ദനം എപ്പോഴും അർഹിക്കുന്നത് തന്നെയാണ്. വീടിന് അടുക്കളയിൽ ഉള്ളിലെ എപ്പോഴും വൃത്തിയായി തന്നെ ഇരിക്കുന്നത് വീട്ടിലെ ഓരോരുത്തരുടെയും ആരോഗ്യത്തിന് ആയിരിക്കും.

വീട്ടിൽ അടുക്കള എപ്പോഴും എങ്ങനെ വൃത്തിയായി വെക്കാം എന്നാണ് ഇന്ന് ഇവിടെ ചർച്ച ചെയ്യുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വീട്ടിലെ സിങ്കും എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്നെല്ലാം വരുന്ന ദുർഗന്ധം മാറ്റാൻ ആയിട്ട് ഓറഞ്ച് തൊലി വിനാഗിരി ഒഴിച്ച് ഐസ്ക്യൂബ് ആക്കി മാറ്റിയതിനുശേഷം എല്ലാ പാത്രങ്ങളെല്ലാം കഴുകി കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം ഇതൊരെണ്ണം സിംഗ് കിലോ വാഷ്ബേസിനും കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ നല്ല രീതിയിൽ മണം അവിടെനിന്ന് വരുന്നതായിരിക്കും. അതുകൊണ്ട് ഇത് പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കുക യാണെങ്കിൽ ലിങ്കിൽ നിന്നും വരുന്ന മണം നമുക്ക് തടയാൻ സാധിക്കും.

ഇതുപോലെതന്നെ സിംഗ് പോലും സോഡാ പൊടി ഉപയോഗിച്ച് കഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നല്ല തിളക്കത്തോടെ കൂടിയിരിക്കുന്നത് കാണാൻ സാധിക്കും. നമ്മൾ പാത്രം കഴുകാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന സ്ക്രബർ എപ്പോഴും വൃത്തിയായി സൂക്ഷിക്കേണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്. ഇത് ഉപ്പിട്ട ചെറുചൂടുവെള്ളത്തിൽ രാത്രി മുക്കി വയ്ക്കുന്നത് ഇത് എപ്പോഴും വൃത്തിയാക്കി എടുക്കുന്നതിനു സഹായകമാകും.

പിറ്റേദിവസം എടുക്കുമ്പോൾ ഈ സ്ക്രബർ നല്ല വൃത്തിയായി ഇരിക്കുന്നത് കാണാൻ സാധിക്കും. ഇങ്ങനെ ചെയ്തു വയ്ക്കുന്നത് വഴി അതിലുണ്ടാകുന്ന കീടാണുക്കളെ നശിപ്പിക്കാൻ വളരെയധികം സഹായകമാകുന്നു. ഇങ്ങനെയുള്ള രീതികൾ പരീക്ഷിക്കുന്നത് വഴി വീട് ആരോഗ്യമുള്ള തീരുന്നു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് ഈ വീഡിയോ ഒന്ന് കണ്ടു നോക്കുക.