മാസത്തിലൊരിക്കലെങ്കിലും ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ ഇനി ക്ലോസറ്റ് ഒന്നും കഴുകുക പോലും വേണ്ട

നമ്മുടെയെല്ലാം വീടുകളിൽ ഏറ്റവും ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ കൂടി വൃത്തിയാക്കേണ്ടി വരുന്ന ഒരു ഭാഗമാണ് വീട്ടിലെ ബാത്റൂം ക്ലോസെറ്റ് അടുക്കള എന്നിങ്ങനെയുള്ള ഭാഗങ്ങൾ. പലപ്പോഴും വീട്ടിൽ വിരുന്നുകാർ വരുന്ന സമയങ്ങളിൽ ഇത്തരം ഭാഗങ്ങളിലേക്ക് അവരെ അടുപ്പിക്കാൻ പോലും ചില ആളുകൾ മടിച്ചു നൽകാറുണ്ട്. യഥാർത്ഥത്തിൽ ഇത്തരത്തിൽ ഒരു ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടാകാൻ തന്നെ കാരണം നിങ്ങൾ ഈ രീതിയിൽ.

   

ബാത്റൂം അടുക്കളയും ഒന്നും കൃത്യമായി വൃത്തിയാക്കാതെ സൂക്ഷിക്കുന്നത് ആയിരിക്കാം. സ്ഥിരമായി നാം ഉപയോഗിക്കുന്ന ഇത്തരത്തിലുള്ള ബാത്റൂമും അടുക്കളയും എല്ലാം തന്നെ വളരെ പെട്ടെന്ന് അഴുക്കുപിടിച്ച് വൃത്തികേടാകുന്ന രീതികൾ ഉണ്ട് എങ്കിൽ ഉറപ്പായും നിങ്ങൾക്ക് ഈ ഒരു മാർഗം വളരെയധികം സഹായകമായിരിക്കും. പ്രധാനമായും നിങ്ങളുടെ വീടുകളിൽ ബാത്റൂമിലും അടുക്കളയിലെ ടൈൽസിനും.

പറ്റിപ്പിടിച്ച് എത്ര വലിയ വളരെ പെട്ടെന്ന് ഇല്ലാതാക്കാനും അഴുക്കും കൂടിയുമെല്ലാം മാറ്റി ടൈൽസ് പുതുപുത്തൻ ആക്കി മാറ്റാനും നിസ്സാരമായി ഇങ്ങനെ മാത്രം ചെയ്താൽ മതി. ഇതിനായി ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് കുറച്ച് ഡിഷ് വാഷിംഗ് ലക്കിടും ഒപ്പം തന്നെ ഒരു പാക്കറ്റ് ഇനോ കൂടി ചേർക്കാം. ഇത് ചേർക്കുമ്പോൾ തന്നെ നല്ലപോലെ പതഞ്ഞ് പൊന്തി വരുന്നത് കാണാനാകും.

ശേഷം ഇത് നല്ലപോലെ യോജിപ്പിച്ച് ഇതിലേക്ക് രണ്ട് ടീസ്പൂൺ അളവിൽ വെള്ളം ചേർത്ത് നല്ലപോലെ യോജിപ്പിച്ച് എടുക്കാം. ഇനി ഒരു മിക്സ് ഒരു തുണികൊണ്ട് ഉപയോഗിച്ചു സ്പ്രേ ചെയ്തു നിങ്ങൾക്ക് ടൈൽസിനും മറ്റും തേച്ച് പിടിപ്പിക്കാം. വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഇവ വൃത്തിയാക്കുന്നതും കാണാം. തുടർന്ന് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണാം.