വീട്ടിലെ ദുർഗന്ധം മാറ്റാൻ ഇങ്ങനെ ചെയ്തു നോക്കൂ

പലപ്പോഴും വീടുകളിൽ വലിയ ജലത്തിലുള്ള ദുർഗന്ധം അനുഭവപ്പെടാറുണ്ട്. എന്നാൽ ഇതിനു വേണ്ടി എന്തുചെയ്യണമെന്നറിയാതെ പരക്കം പായുന്നവർ ആണ് പലരും. ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള റൂഫ് ഷെയറുകളും മറ്റുമുപയോഗിച്ച് നോക്കിയിട്ടും ഒരു ഫലവുമില്ല എന്ന് പറയുന്നവർക്ക് ആയി അതിൽ ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റിയ ഒരു രീതിയാണിത്. ചുരുങ്ങിയ സമയം കൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് ഇത് ചെയ്തെടുക്കാൻ സാധിക്കും.

മാത്രമല്ല ഇത് ചെയ്തെടുക്കുന്നത് വഴി നമ്മുടെ വീടുകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന എല്ലാ തരത്തിലുള്ള ദുർഗന്ധവും പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഇല്ലാതാക്കാൻ സാധിക്കും. നമ്മൾ എല്ലാവരും ഈ രീതി പരീക്ഷിച്ചു നോക്കണം. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഈ രീതിക്ക് ചിലവ് വളരെ കുറവാണ്. ഇതിൽ ഉള്ള രീതികൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് വഴി നമുക്ക് ഒരു തരത്തിലുള്ള കീടനാശിനികളും ഭയക്കേണ്ടതില്ല ഇല്ല.

ഇത്തരത്തിലുള്ള രീതികൾ ചെയ്യുന്നത് വഴി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ദുർഗന്ധം അകറ്റാൻ സാധിക്കുന്നു. ഇതിനു വേണ്ടി നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന സാധാരണ നമ്മുടെ വീട്ടിൽ ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന സോഡാപ്പൊടി ആണ്. സോഡാപ്പൊടി എന്നാൽ വീട്ടിലുള്ള എല്ലാ ദുർഗ്ഗയും അകറ്റി നിർത്താൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഈ രീതിയിൽ സോഡാപ്പൊടി യിലേക്ക് അല്പം കർപ്പൂരം കൂടി പൊടിച്ചു ചേർക്കുക.

ഇത് ചെയ്തതിനു ശേഷം വെള്ളത്തിൽ കലക്കി വേണമെങ്കിലും ഉപയോഗിക്കാം അല്ലാത്തപക്ഷം നമുക്ക് വെറുതെ കൊടുത്താൽ മതി. സിംഗിൾ എല്ലാം മീൻ ഉപയോഗിച്ച് ശേഷം നല്ല രീതിയിൽ ദുർഗന്ധം വമിക്കാൻ ഉണ്ട് ഇതിനു വേണ്ടി നമ്മൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഇത് ഇട്ട് കൊടുക്കുന്നത് വളരെ നല്ലതാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിനായി ഈ വീഡിയോ കണ്ടു നോക്കുക.