എങ്ങനെ സ്നേഹിക്കണം എന്ന് ഇവരിൽനിന്ന് പഠിക്കാം

എല്ലാ കൂട്ടുകാർക്കും നമസ്കാരം. ഇന്ന് കാണാൻ പോകുന്ന വീഡിയോ നമ്മൾ മൃഗങ്ങളോട് സ്നേഹം കാണിച്ചാൽ അത് തിരിച്ചും സ്നേഹം പ്രകടിപ്പിക്കും എന്ന് വ്യക്തമാക്കിത്തരുന്ന ഒന്നാണ്. ഈ ഒരു സംഭവം നടക്കുന്നത് തായ്‌ലൻഡിൽ വച്ചാണ്. തായ്‌ലൻഡിലെ ദേശീയ മൃഗമായ നീയാണ് ഇതിലെ പ്രധാനതാരം. നമ്മുടെ നാട്ടിലും ഒരുപാട് ആനപ്രേമികൾ ഉണ്ട്.

ആനയെ ഇഷ്ടപ്പെടുകയും അവയെ നല്ല രീതിയിൽ പരിചരിക്കുകയും അവർക്ക് ആവശ്യമായ ഭക്ഷണം കൊടുക്കുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്. ഇത് ആനയോട് മാത്രമല്ല നമ്മൾ സ്നേഹിച്ചു വളർത്തുന്ന ഏതൊരു മൃഗത്തോടും അങ്ങനെ തന്നെയാണ് പെരുമാറുക. ഈ വീഡിയോയിൽ കാണുന്നത് പന്ത്രണ്ട് വർഷങ്ങൾക്കു മുമ്പ് തന്നെ ചികിത്സിച്ച ഡോക്ടറെ തിരിച്ചറിഞ്ഞ ഒരു കാട്ടാനയെ ആണ്. ഈ രോഗിയുടെയും ഡോക്ടറുടെയും സ്നേഹ ബന്ധത്തിന്റെ ആഴം അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

The doctor had landed on petrol in the forest. As soon as he saw the doctor, the elephant made a variety of noises and tried to attract the doctor. At first the doctor could not identify the elephant, and then he recalled that twelve years ago he had cured a naughty but completely weak elephant. She got this elephant, the Playing Tank, in 2009 because she was very tired.

It was after a long period of treatment that he was brought to life by a veterinarian named Patar Paul Marion from death. If you like it. Share this post. Likewise, more than this. . Getting our support. To continue to get posts like this. Like this page in the same way as Beauty, Health, Skin, Healthy, Insurance, Home Loan. I’ll get it right away. Your support is the motivation to do it.