നവവരന്റെ മരണത്തിനു കാരണമായത് അപ്രതീഷിത…

എല്ലാ കൂട്ടുകാർക്കും നമസ്കാരം, എല്ലാവരും സുഖമായിരിക്കുന്നു എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു. പുതിയ വാർത്തകൾ ആദ്യമേ അറിയുന്നതിനായി ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക. നവവരനു സംഭവിച്ച ദുരന്തം അറിഞ്ഞ് ഞെട്ടൽ മാറാതെ നാട്ടുകാരും ബന്ധുക്കളും. അപ്രതീക്ഷിതമായി നടന്ന സംഭവത്തിൽ നഷ്ടമായത് ഒരു ചെറുപ്പക്കാരൻ ജീവനായിരുന്നു.

പുന്നയൂർക്കുളം പരൂർ പീടികപറമ്പിൽ മോഹനന്റെ മകൻ പ്രമോഷ് ആണ് മരിച്ചത്, ഭാര്യ വീണക്ക് ചെറിയ പരിക്കുകൾ മാത്രമേ ഉണ്ടായുള്ളൂ ഇരുവരെയും അടുത്തുള്ള സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. അപകടത്തിൽ മരിച്ച പ്രമോഷിന്റെ ബൈക്ക് നിയന്ത്രണംവിട്ട് മറ്റൊരു സ്കൂട്ടറിൽ ഇടിച്ച് വാടാനപ്പിള്ളി നടുവിൽക്കര വടക്കൻ വീട്ടിൽ മോഹനന്റെ മകൻ ധനീഷിനാണ് പരുക്കേറ്റത്. വാർത്തയുടെ വിശദാംശങ്ങൾ കൂടുതലായി അറിയുന്നതിന് ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക

The accident occurred in front of the Panchical Beverage outlet on Ayyantol River Road in the morning. The newlyweds were on their way from the creeks to Ayyantol when they were hit by a vehicle and both spilled out onto the road, and Veena was returned with minor injuries but lost the promotion.

If you like it. Share this post. Likewise, more than this. . Getting our support. To continue to get posts like this. Like this page in the same way as Beauty, Health, Skin, Healthy, Insurance, Home Loan. I’ll get it right away. Your support is the motivation to do it.