ടൈലിലെ കറകൾ മാറ്റാൻ ഇത്ര എളുപ്പമോ ഇത് ആരും അറിയാതെ പോകരുത്

പലപ്പോഴും ബാത്ത്റൂമുകൾ കഴുകി വൃത്തിയാക്കുമ്പോൾ ടൈൽ കഴുകുന്നത് ഒരു വളരെ വെല്ലുവിളിയായി അനുഭവപ്പെടാറുണ്ട്. മുകളിൽ നിന്നും താഴോട്ട് എത്ര ചുറ്റും ടൈലുകൾ വൃത്തിയാക്കുന്നതിന് എന്നുള്ളതിന് അപ്പുറം നമ്മുടെ ശാരീരികമായി തളരുകയും ചെയ്യും. ബാത്റൂം എന്ന് പറയുമ്പോൾ അത് എപ്പോഴും ഉപയോഗിക്കുന്നതുകൊണ്ട് അതിനകത്തെ പോലും അഴുക്കും വഴുവഴുപ്പും അടിഞ്ഞുകൂടുന്നു. ഇത് വൃത്തിയാക്കാതെ വെക്കുന്നത് വളരെ അപകടകരമാണ്.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ അത് എപ്പോഴും വൃത്തിയായി സൂക്ഷിക്കേണ്ടതുണ്ട്. എന്നാൽ ഇങ്ങനെ ഇത് എളുപ്പത്തിൽ വൃത്തിയാക്കാൻ പറ്റിയ ഒരു ലിക്വിഡ്ആണ് ഇവിടെതയ്യാറാക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നമ്മുടെ വീട്ടിലുള്ള സാധനങ്ങൾ മാത്രം വെച്ചുകൊണ്ട് തയ്യാറാക്കി എടുക്കുന്ന ഇതിൻറെ ഉപയോഗം വളരെ എളുപ്പമാണ്. എളുപ്പത്തിൽ കറകൾ മായ്ക്കാനും വൃത്തിയോടെ എഴുതാനും നമുക്ക് സഹായിക്കാം. നമ്മുടെ കൈകൾക്ക് ഒരു തരത്തിലുള്ള പാർശ്വഫലങ്ങളും ഉണ്ടാകാതെ തന്നെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്തെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒന്നുകൂടിയാണിത്.

ഏതാനും ചുരുങ്ങിയ സാധനങ്ങൾ കൊണ്ട് വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്തെടുക്കുന്ന ഇതും ഉപയോഗിച്ച് ബാത്റൂം വൃത്തിയാക്കി കഴിഞ്ഞാൽ പുതിയത് പോലെ തിളങ്ങും. വെള്ളത്തിലേക്ക് വിനാഗിരി ചേർത്ത് അതിലേക്ക് സോഡാപ്പൊടിയും ഏതെങ്കിലും നിങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഡിറ്റർ ജെറ്റ് കൂടിചേർത്തു നല്ലപോലെ മിക്സ് ചെയ്ത് എടുക്കുക.

എളുപ്പത്തിൽ ബാത്റൂമിലെ ടൈലുകൾ വൃത്തിയാക്കുന്ന അതോടൊപ്പം നല്ല തിളക്കം നൽകുന്നു. വീട്ടിലുള്ള ചെറിയ സാധനങ്ങൾ മാത്രം ഉപയോഗിച്ച് കൊണ്ട് ഉണ്ടാക്കി എടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഇത് കൈകൾക്കു മറ്റും പാർശ്വഫലങ്ങളൊന്നും ഉണ്ടാക്കുന്നില്ല. അതുകൊണ്ടുതന്നെ നല്ല രീതിയിൽ ഇത് തയ്യാറാക്കി എടുക്കാൻ പറ്റുന്ന രീതിയിൽ എല്ലാവരും ചെയ്തു നോക്കുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ കണ്ടു നോക്കുക.